นักศึกษาร้อนเงิน
หี เรื่องเสียว รูปโป๊ แอบถ่าย การ์ตูนโป๊ เล่าเรื่องเสียว

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หี

• เรื่องเสียว
  • 52074
    • View Profile
    • หี
« on: May 11, 2011, 08:39:44 AM »
ผมอายุ 35 ครอบครัว มีกิจการที่มั่นคงเลี้ยงตัวได้สบายไปตลอดชีวิต ยังโสด เมื่อ
ต้นพค 46 นี้ผมเข้าเว็ปบอร์ดสยิวแห่งนึงก็อ่านเจอกระทู้หนึ่งโพสว่า
“นศร้อนเงินต้องการคนอุปการะด่วนมาก ติดต่อ .....hotmail.com” ผม
ก็เมล์ไปหา แกชื่อเล่นว่า ดาว อายุ 22 ปี มีน้องสาวเรียนมหาวิทยาลัยรัฐทั้งคู่
ดาวเรียนปีสี่แล้ว แต่เงินไม่พอเรียน เงินที่มีก็เกือบหมดแล้ว เพราะพ่อแม่
ถูกยึดทรัพย์จากขายของผิดกฎหมาย ดาวต้องการขายความบริสุทธิ์ของแก
แปดหมื่นบาท ผมไม่รู้หรอกว่าแกพูดจริงหรือไม่ อาจเป็นเด็กใจแตกต้องการ
หาเงิน เพราะไม่อยากเสียสาวฟรี ๆ ให้แฟนก็ได้ ผมต่อรองว่ามากเกินไป
ขนาดหมอนวดสวย ๆ ยังเปิดไม่ถึงเลย แกบอกว่าแกขาวสวยเปล่งปลั่ง
รับรองว่าผมเห็นแล้วจะต้องถูกใจแน่ ๆ แต่ผมยืนยันว่าสูงไปขอต่อ
เหลือห้าหมื่น แต่ก็ต้องขอดูตัวก่อนด้วย ที่จริงเงินทองผมมีไม่เดือดร้อนเลย
เคยผมหมดเงินไปกับหญิงบริการมากพอ ๆ กับดาวนี่ก็เคย
ปรากฎว่าดาวเงียบไปหลายวัน คงไม่มีคนรับข้อเสนอมัง แต่ในที่สุด
ก็เมล์กลับมายอมตามผม แกส่งรูปมาให้ดูหลายรูปแต่ปิดหน้าเยอะ ดูแล้วเป็นดาว
ขาวอึ๋มจริง ๆ แต่ความที่ปิดหน้ามากไปหน่อยเห็นแค่มีเค้าว่าสวยมาก แต่ที่
ผมแน่ใจคือนมแกโตมาก เพราะสวมเสื้อยึด นมงี้ชูชันออกมาเลยไอ้ผมน่ะ
มันแพ้คนนมโตมาแต่ไหนแต่ไร ที่จริงอยากจะตอบรับว่าเอาไปแล้วแต่ก็ยัง
ไว้ท่า ผมบอกขอดูตัวก่อนได้ไหม แกบอกว่าก็ได้ เราก็นัดเจอกันที่ศูนย์การค้า
ดังแถวปิ่นเกล้า เพราะแกพักหอพักแถวนั้น
ดาวพาน้องมาด้วย ทันทีที่ผมเห็นสองพี่น้องก็ชอบเลย บอกได้ว่าถูก
สเป็คเลย ดาวสูงสัก 160 ไว้ผมยาวสลวยไฮไล้ท์สีทองอมแสด ใบหน้าสวย
แบบดาวน่ารัก แก้มขาวนวลเปล่งปลั่งใสเห็นเส้นเลือดฝอยจาง ๆ น่าจูบที่สุด
แกสวมเสื้อนักศึกษาแต่ไม่ติดเครื่องหมาย สวมกระโปรงสั้นสีดำ ผมมองไป
ที่อกเห็นฐานเต้านมขนาดใหญ่ล้นขอบยกทรง ดาวเห็นผมมองดูอกก็ก้มหน้า
อายๆ ส่วนน้องดาวชื่อเดือน หน้าสวยมากเช่นกันเหมือนพี่เลย แต่นมจะเล็ก
กว่าดาวหน่อยนึง คงยังโตได้อีกนิดหน่อยเพราะอายุคงราว 19 ผมตอบตกลง
เอาดาวอย่างไม่ลังเล
คราวนี้มันมีปัญหาตรงที่ว่าผมจะรู้ได้อย่างไรว่าดาวบริสุทธิ์จริง ส่วนดาว
ก็ไม่ไว้ใจว่าผมจะให้เงินแกจริงหรือเปล่า ก็เลยตกลงกันว่าจะไปโรงแรมยอม
ให้ผมตรวจดูความสาวก่อน แต่ผมต้องวางเงินให้เงินแกก่อนเข้าห้องสองหมื่น
ให้น้องแกเก็บไว้และไปรอที่ห้องข้าง ๆ ส่วนที่เหลืออีกสามหมื่นให้ตอนก่อน
เอาแก ที่จริงแกบอกว่าไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้หรอกเพราะแกรู้ตัวดีว่าแก
บริสุทธิ์จริง ให้จ่ายเงินแกกับน้องตอนนั้นเลยก็ได้ แต่ผมบอกเอาอย่างนี้ดีแล้ว
ในที่สุดดาวก็บอกว่า ก็ดีเหมือนกันจะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
เราสามคนก็ไปเปิดห้องสองห้องในโรงแรมแถวหลังพาต้าปิ่นเกล้า ผมส่งเงิน
ให้น้องดาวสองหมื่นบาท แกรับไว้แล้วเดินเข้าห้องข้าง ๆ ไป ผมกับดาว
กลับเข้าไปอีกห้องหนึ่ง ดาวมีอาการเก้อเขิน ทำอะไรไม่ถูก ผมเลยบอกให้
แกถอดกระโปรงออก แกชะงักนิดหน่อย แล้วก็ถอดกระโปรงกับชั้นในออก
ขึ้นไปนอนบนเตียง ผมมองไปที่โคกหี มันนูนโหนกมากเป็นกระดอง
เต่าเลย มีหมอยบาง ๆ อุย ๆ เท่านั้น แคมใหญ่อวบอูมเป่งออกมาแทบปริ เนื้อ
ใสขาวเนียน ตรงร่องหีแนบสนิทกันเป็นเส้นตรง ไม่มีแคมเล็กโผล่ออกมาให้
เห็นเลย ตรงส่วนบนร่องหีปรากฏสันลำตัวแตดขนาดยาวปูดเป็นสันนูนเด่นชัด
ผมแหวกร่องหีออกกดปลิ้นหนังหุ้มเม็ดแตดให้ร่นลงมาหัวเม็ดแตดขนาด
เม็ดถั่วลิสงขนาดย่อมๆ ก็โผล่ออกมากว่าครึ่งเซ็นต์ หัวเม็ดแตดของดาวใหญ่
าวกว่าอัตราเฉลี่ย ผมคิดในใจถ้ายาวและโผล่ออกมามากอย่างนี้รับรองว่าดาว
จะต้องเซ็กส์ดีแน่ ๆ ผมใช้นิ้วดันแหวกกลาง ๆ ร่องหีออก มีแคมในนิดเดียวเกือบ
จะไม่เห็น เนื้อในร่องหีเรียบใสเป็นมันวาวออกสีชมพูเรื่อแดงนิด ๆ เนื้อหีเอ่อ
ขึ้นมาเกือบเต็มร่อง ไม่ยุบลึกลงไปมากเหมือนบางคน ตรงรูเยี่ยวมีสีชมพูเนื้อ
ราบเรียบเสมอไปกับผิวร่องหี ไม่มีปุ่มปมเนื้อใด ๆ ยื่นออกมาให้ขัดลูกตาเลย
ต่อจากรูฉี่ลงมาเล็กน้อยซึ่งปกติเมื่อแหวกร่องดูก็จะเห็นรูหีสีแดงอ่อน
หรือเข้มเปิดอ้าให้เห็นปากรูหี แต่ที่ปรากฏชัดต่อหน้ายังไม่เห็นรูหีเพราะมี
เยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดงเรื่อนิดหน่อยขึงปิดรูหีจนเกือบมิด มีรูเล็ก ๆ
ขนาดสักสามสี่มิลอยู่ตรงกลาง ๆ ให้ประจำเดือนไหลออกมาเท่านั้น นับว่า
เยื่อพรหมจารีย์ดาวนี่ปิดมากจริง ๆ ผมลองเอานิ้วกดดู มันแทบไม่ยุบเลย
แสดงว่าเยื่อหีค่อนข้างหนาและคงจะเหนียวมาก เห็นอย่างนี้บอกได้เลยว่า
ดาวยังซิง ๆ อยู่ ไม่มีทางที่ควยใครจะผ่านเข้าไปได้ในเมื่อเยื่อยังปิดเกือบ
มิดออกอย่างนี้ ผมมองดูเยื่อแสดงความสาวบริสุทธิ์ของดาวด้วยความดีใจ
พอได้เห็นหีของดาวจนทั่วผมก็เกิดความเงี่ยนขึ้นมาอย่างมากจนทนไม่ไหว
ผมเหลือบมองหน้าดาว เห็นนอนหลับตานิ่ง ผมใช้นิ้วกดดันปลิ้นหัวแตด
ให้ออกมาสุด ๆ จรดลิ้นลงไปที่หัวแตดบดรัวหัวแตดอย่างรวดเร็วและแนบ
แน่น ทันทีที่โดนเลียหัวแตด ดาวเกร่งตัวบิดสะโพก ครางออกมาด้วย
ความเสียวแตด หายใจฮีดฮาดขึ้นมาทันที ผมรีบรัวลิ้นลงบนหัวแตดติดต่อ
กันไปอีกสักสี่ห้าอึดใจ ดาวก็ระล่ำระลักออกมา “พี่ พี่ หยุดก่อนค่ะ พี่ยัง
ไม่ได้ให้เงินดาวนะ” ผมไม่หยุดรัวลิ้นต่อไป ตอนนี้ดาวเริ่มคราง “อือ อือ”
ออกมา ขยับโคกขึ้นลงไม่หยุด เอามือสองข้างมาจับหัวผมไว้ จะว่ากดก็ไม่ใช่
จะว่าผลักก็ไม่เชิง มันคงเป็นความรู้สึกปน ๆ กันมากกว่า ใจหนึ่งอยากให้เลียต่อ
แต่อีกใจหนึ่งกลัวว่าจะไม่ได้เงิน แต่ผมไม่สนเลียแตดต่อทันที พอเลียไปได้อีก
สักแค่สองนาที ท้องดาวก็เคลื่อนขึ้นลงเป็นลอนคลื่นด้วยความเสียวหัวแตด
แผ่ซ่านเข้าไปในช่องท้อง ตอนเสียวแตดมาก ๆ ก็จะสูดปากเสียง “ซู้ด ซู้ด”
พอผมเลียต่ออีกไม่กี่อึดใจ ดาวก็กลั้นหายใจเต็มที่ หยุดอาการดิ้นส่ายใด ๆ
ทั้งหมด เอาแต่เกร็งตัว กำหมัดแน่น แก้มก้นสั่นริก ร้องอี้กออกมายาว ๆ หน้าแดง
ก่ำเส้นเลือดที่คอเต้นตุบ ๆ แล้วดาวก็อ่อนระทวยแน่นิ่งไป เป็นอันว่าดาว
ถึงจุดสุดยอดจากถูกเลียแตดภายในไม่ถึงห้านาที อย่างที่บอกไว้เลยดาวเซ็กส์
ดีจริง ๆ แต่ตามประสบการณ์ของผมผู้หญิงที่โดนผมเลียหีเลียแตดน่ะ มักเสร็จ
ภายในไม่เกินสิบนาที แต่ที่เสร็จเร็ว ๆ แบบดาวนี่ก็บ่อยไป ถ้าหากเน้นเลียแต่หัว
แตดอย่างเดียวเลย ไม่ไปเลียสะเปะสะปะตรงอื่น
ผมเห็นดาวนอนหมดแรงก็เลยปล่อยให้นอนอย่างนั้นพักใหญ่ ระหว่าง
นั้นผมก็ค่อย ๆ ปลดกระดุมเสื้อและปลดตะขอเสื้อชั้นในออก ผมพยายาม
จะถอดให้พ้นตัวดาว แต่ดาวไม่ยอมขยับตัวให้ดึงออก ผมเลยแบะเสื้อกับชั้นใน
ออก แล้วดูดนมหมาย ดาวบิดตัวแล้วพยายามผลักหน้าผมให้พ้นนม แต่ผม
ขืนตัวแล้วกินนมต่อไป ดาวโดนกินนมเป็นครั้งแรกในชีวิต ก็เกิดความเสียว
ซ่านรัญจวนอย่างบอกไม่ถูก ใจหวิว ๆ ซาบซ่านไปในทรวงอก ผมกินนม
เต้าซ้ายทีขวาทีอย่างสนุกปาก ผมเลื่อนมือขวาไปคลึงแตดพร้อมกับกินนมต่อ
ดาวเริ่มแสดงอาการเสียวสนุกขึ้นอีกแล้ว ผมกลับไปปลดเสื้อดาวออกอีกที
คราวนี้ดาวขยับตัวให้ถอดแต่โดยดี ผมกินนมดาวต่อไปอีกหลายนาทีแล้วก็
เลื่อนตัวไปที่โคกหีอีกครั้งหนึ่ง แหวกหีออกรัวลิ้นลงบนหัวแตดอีกจนดาว
ทำท่าว่าจะเสร็จอีกหนหนึ่ง
ผมก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก ทันใดควยขนาดหกนิ้วที่แข็งตัวเต็มที่จนเส้น
เลือดโปนออกมาก็เด้งผึงออกมา ผงกหัวงึก ๆ ดาวเห็นผมหยูดไปพอมอง
ไปที่ควยเห็นมันชี้หน้าผงกงึก ๆ ก็หลับตาปี๋ แต่แล้วคงนึกขึ้นได้ว่าผมกำลัง
จะเย็ดแก “พี่ พี่ยังไม่ได้ให้เงินหนูนะ” ผมได้ยินก็เดินไปล้วงเงินจากกระเป๋า
กางเกงส่งให้ดาวอีกสามหมื่น ดาวรับไปนับสักครู่แล้วลุกขึ้นเอาไปใส่
ในกระเป๋าถือ แล้วกลับไปนอนที่เตียง ผมเข้าไปนอนเคียงข้างดาว เริ่มต้น
กระบวนการเล้าโลมใหม่ ตอนนี้ผมเริ่มด้วยการลองจูบปากดาวดู แต่ดาว
หันหน้าหนี “พี่ไปล้างปากก่อนค่ะ” เออ ผมลืมไปที่แกไม่ยอมจูบด้วยเพราะ
ผมเลียหีแกนี่เอง ผมรีบไปบ้วนล้างปากให้แกเห็นว่าล้างสะอาดแล้ว ก็กลับ
ไปนอนเคียงข้างดาวอีก ผมประกบปากหมายอีกหนหนึ่ง คราวนี้ดาวยอม
จูบด้วย ผมดูดปากแลกลิ้น ดูดลิ้น แลกน้ำลายกับดาวนานหลายนาที
แล้วผมเอานิ้วมือคลึงแตดอีกจนดาวเริ่มเสียว ผมก็ขยับเข้าไปหว่างขา
ดาว จับหัวถอกบานแผ่แม่เบี้ยจนบังปากรูหีมิดจ่อที่รูหี กระทุ้งก้นพยายาม
ส่งท่อนควยใส่รูหีดาว แต่เยื่อหีเหนียวมากดันไม่เข้า ผมจ่อควยที่ปากรูหีอีก
โน้มตัวไปข้างหน้าเล็กน้อยแล้วแอ่นกระแทกอีก แต่ไม่ได้ผลดาวแสดง
อาการเจ็บปากรูหีนิดหน่อย ผมลองอีกทีแต่ก็ไม่ระคายเยื่อหีเลย
ผมเปลี่ยนแผนใหม่ ผมสอดมือทั้งสองข้างลอดใต้ข้อพับดาวให้ฝ่า
มืออ้อมไปหน้าขาอ่อนทั้งสองข้าง ขยับให้ควยจ่อรูหี กดควยจนยุบลงไป
พอไม่ให้เฉ แล้วผมก็ดึงรั้งโคนขาอ่อนทั้งสองให้โคกหีเลื่อนเข้าหา ผมกด
ควยแทงสวนไป พอใช้ท่านี้มันกดได้แรงมากผมรู้สึกว่าแรงกดตรงหัวควย
เพิ่มมากขึ้นตามแรงดึง เมื่อแรงกดเพิ่มขึ้นเยื่อหียืดยุบลงไปตามแรงกด
ความเจ็บปวดตรงเยื่อก็เพิ่มขึ้น ดาวทำหน้ายู่ด้วยความเจ็บตึงที่
ปากรูหี เม้มริมฝีปากแน่น เกร็งขาทั้งสองข้าง เอามือมายันแถวท้อง
ผม บางทีก็เอามือมาบีบท่อนแขนผม แต่ไม่ร้องสักแอะ ผมรู้ว่าดาวคงเจ็บ
มาก แต่จะหยุดก็ไม่ได้ ผมกดควยแน่นและดึงขาดาวอัดควยแนบแน่น
ขึ้น ผมรู้สึกว่าหัวควยมุดเข้ารูหีได้บ้างแต่ยังไม่เข้าตอนนี้ผมคิดว่าจะต้อง
เจาะหีให้ได้ ผมกดควยแน่นและดึงขาดาวเข้าหาตัวสุดแรงเกิด ผมรู้สึกหัวควย
ถูกกดจนยู่ เนื้อหีใต้หัวควยยุบยู่ลงไปอีก ตอนนี้ดาวเอามือทั้งสองข้างมา
กดนวดคลึงตรงด้านบนโคกหีเพิ่อคลายความเจ็บรูหี ดาวร้องออกมา
อย่างน่าสงสาร “อูย.. เจ็บ เจ็บ หยุดก่อน เจ็บค่ะ พี่หยุดก่อนเถอะค่ะ
ดาวเจ็บจะทนไม่ไหวแล้ว” แต่ทันใดนั้นแรงเยื่อหีที่ถูกกดอย่างแรงสุดก็ฉีกออก
จากกัน หัวควยผลุบมุดเข้าไปครึ่งหัว ดาวสะดุ้งร้อง “อี๊กกกก”ออกมาตัว
สั่นเทา เอาเล็บจิกท้องน้อยเหนือโคกหีเพื่อเบนความเจ็บจากเยื่อปริขาด
แต่ท่อนควยเข้าไปได้แค่ครึ่งหัวเท่านั้นยังไม่ใช่ส่วนใหญ่สุดของหัวควย
เยื่อหีดาวจะต้องฉีกออกอีกหน่อยจนกว่าส่วนใหญ่สุดจะเข้าไปได้
แต่ตอนนี้ถือว่าเจาะหีแล้ว 75 เปอร์เซ็นต์ เพราะมันยากแค่ตอนทำให้มัน
ฉีกขาด พอหัวเข้าไปได้พอกดต่อมันก็ไม่มีแรงต้านเท่าไหร่
ผมปล่อยควยแช่ไว้อย่างนั้นสักครึ่งนาทีพอให้ดาวหายเจ็บ แล้ว
กดควยลงไปแรง ๆ เยื่อหีฉีกขาดออกอีกจนเกือบถึงตัวลำควย แต่รอยฉีก
ไม่ถึงตัวควยเพราะเยื่อมันยึดออกได้พอควร ตอนนี้เลือดจากเยื่อหีซึม
ออกมาชะโลมหัวแม่เบี้ยจนลื่น ตอนก่อนที่เยื่อหีจะฉีกจนเกือบสุด
ทุกครั้งที่กดหัวควยลงไปดาวก็จะเกร็งตัวทำหน้ายู่แต่ไม่มาก
เหมือนตอนที่เยื่อฉีกตอนแรก ตอนแรก ๆ ที่ควยมุดลงไปผมรู้สึกเจ็บ
เส้นสองสลึง เพราะหนังหุ้มท่อนควยมันยังแห้งอยู่พอกดลงไปทั้ง
ที่ผิวหนังยังแห้ง ๆ มันจะรั้งทำให้เจ็บเส้นสองสลึงมาก หากยังขืน
กดควยแรง ๆ เส้นสองสลึงอาจขาดเจ็บแสบไปเลย และทำให้น้ำ
ควยออกเร็วขึ้นได้ ผมกดย้ำ ๆ ควยขึ้นลงค่อย ๆ เอานิ้วมือปาด
น้ำเมือกปนเลือดเก๋ไปลูบหนังควยแห้งอยู่ให้เปียกชื้นขึ้น แล้วกด
ควยลงไปอีกมันก็เข้ารูหีได้ทีนิดละหน่อย จนเวลาผ่านไปเกือบสอง
นาที ท่อนควยก็มุดเข้าหีได้จนเกือบหมด
ตอนนี้อาการเจ็บตึงที่เส้นสองสลึงหายไปหมดแล้ว ผมสามารถ
กระเด้าหีได้แรง ๆ โดยไม่เจ็บ ส่วนดาวก็ไม่เจ็บหีอีกแล้วเพราะ
ส่วนหัวที่ใหญ่สุดมันเข้าไปหมดแล้ว เยื่อหีปริฉีกจนรับควยได้เต็มที่แล้ว
ผมรู้สึกรูหีบีบรัดลำตัวควยแน่นมาก ตอนนี้ผมยังไม่ได้สอดควยให้
ลึกสุด ผมนาบตัวลงไปบนร่างดาว แล้วผมก็ประกบปากดาว
ดาวจูบตอบผม ผมเอาลิ้นสอดเข้าปากดาว ดาวดูดลิ้นผม
บางตอนดาวก็เอาลิ้นสอดเข้าปากผม ผมรีบดูดลิ้นดาวอย่างกระหาย
เราแลกลิ้นแลกน้ำลายกันเป็นพัลวันอีกรอบหนึ่ง ผมค่อย ๆ ดันท่อน
ควยเข้าไปอีก จนเกือบจะมิดอยู่แล้ว ทันใดผมก็รู้สึกว่าปลายควย
กระทบกับปากมดลูกที่แข็ง ๆ ลื่นๆ พอดันกดเข้าไปจนสุดถึงโคน
รู้สึกหัวไปดันเนื้อตรงสุดแอ่งปากมดลูก ท่อนควยของผมยาวเข้า
กับรูหีพอดีเลย กระเด้าตามปกติจะไม่กระทบมดลูก แต่ถ้ากดย้ำ
หนักสุด ๆ ปลายควยก็จะชนบริเวณปากมดลูกพอดี ผมจูบดูดปาก
สลับจูบใบหน้าดาวเกือบนาทีเต็ม ในที่สุดผมก็ยันตัวขึ้น ดันขาดาวถ่างออก
มองดูท่อนควยที่คาอยู่ในรูหีเต็มตา รูหีดาวบีบรัดท่อนควยผม
แน่นจนเนื้อรอบรูหีที่อมท่อนควยอูมเป่งออกมา ตอนดึงควยออก
มาเยื่อหีและปากรูหีจะรูดรัดท่อนควยแน่นจนปลิ้นออกตามท่อนควย
ปากรูหีมันรัดแน่นจนขนาดที่ว่า เวลาผมกดท่อนควยกลับเข้ารูหี
ช้า ๆ มันจะรีดน้ำเมือกหีที่ติดควยอยู่นิดหน่อยไปสะสมที่ขอบปาก
รูหีมองเห็นชัด ผนังช่องหีที่รัดรึงท่อนเอ็นควยไม่ใช่รัดแค่แน่น
แค่ตรงปากช่องแต่มันรัดแน่นกระชับไปตลอดช่อง จะคลายตัวก็
เฉพาะส่วนที่ใกล้ปากมดลูกซึ่งเป็นเรื่องธรรมชาติที่จะบานออก
หน่อยตรงส่วนใกล้ปากมดลูก หีดาวบีบรัดควยผมแน่นอย่างที่
ผมไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต เวลาที่ผมดึงท่อนเอ็นออกสุด ๆ
และกระเด้าเข้าไป ลูกกระโปกทั้งสองลูกจะแกว่งปะทะกับก้น
ของดาว พอเย็ดหีนาน ๆ ทำให้แถวโคนถุงลูกกระโปกด้านที่
อัดกับรูหีเปียกน้ำเมือกไปด้วย บางช่วงที่เปียกมาก ๆ เวลาอัด
กระเด้าสุด ๆ ก็จะเกิดเสียงแจ๊ะ แจ๊ะ แยะ แยะ ผมกระเด้าควย
เข้าออกยาว ๆ ติดต่อกันครึ่งนาทีเต็ม ๆ รูหีปลิ้นผลุบเข้าออก
สลับกันน่าดูมาก ผมถอนควยออกมาจนถึงคอเงี่ยง มองดู
ท่อนควยที่ตอนนี้มีน้ำเมือกปนเลือดสาวของดาวชะโลมอยู่
ชุ่มท่อน ผมเอื้อมมือไปดึงทิชชู่ที่วางอยู่บนหัวเตียงออกมาซับ
เลือดที่ติดอยู่ แล้วเสือกควยเข้าไปอีก
ผมโน้มตัวไปดูดกินนมบดลิ้นกับหัวนมทำเสียงจุ๊บ ๆ
ดาวแอ่นอกขึ้นรับการดูดนม ผมยันตัวดึงควยออกมาแล้วกระเด้า
เข้าไปเร็ว ๆ สามที แล้วดึงควยออกมาถึงแค่หัว แล้วซอย
ควยยิก ๆ เข้าออกย้ำเฉพาะให้หัวควยเข้าออกตรงปากรูหีฟิตๆ เท่านั้น
อย่างถี่ยิบ ดาวบิดส่ายสะโพกด้วยความเสียว ผมสังเกตเห็นแก้ม
ก้นเกร็งกระตุกดิก ๆ หลายหน คงจะเสียวหีมากเพราะ
หัวควยกับรูหีเสียดสีกันอย่างรัดแนบสนิท ผมซอยตูดส่งควย
เข้าออกอย่างรวดเร็วจนรู้สึกเสียวหัวควยชาไปเลย ดาวก็คง
รู้สึกแบบเดียวกันเพราะออกอาการบิดตัวคราง “อื้อ อือออออออ”
ตลอดที่ผมทำอย่างนั้น ผมทำอย่างนั้นอีกสองสามอึดใจ ก็รู้สึก
เสียวหัวควยมากขึ้น เลยหยุดกลัวน้ำเงี่ยนกระฉูดออกมา ผม
สอดควยเข้าจนสุดและโน้มตัวลงทาบร่างดาวกอดดาวไว้เฉย ๆ
ให้หายเสียวท่อนควย ดาวกอดตอบผม ผมกระซิบที่ข้างหู
ดาว “ดาวเสียวมั้ย” แต่ดาวไม่ตอบ ผมก็เลยจูบปากแลก
ลิ้นกับดาวอีก ตลอดเวลาที่จูบกันผมก็บดโคกเลื่อนตัวไปด้าน
บนให้ลำควยอัดคลึงกับลำตัวเม็ดแตด เพิ่มความเสียวให้ดาว
ผมบดส่ายนานสักสองนาที จนดาวเริ่มขยับส่ายสะโพก
ดิก ๆ รับการบดแรงเร็วขึ้น ผมก็รู้ว่าดาวกำลังเสียวจวนจะเสร็จ
แล้ว ผมยันตัวขึ้นถอนท่อนควยและกระแทกเข้าไปจนสุด รู้สึก
ปลายควยกระทบปากมดลูก ผมกระเด้าเข้าไปอีกอย่างรวดเร็ว
ติดต่อกันไม่หยุด ได้ยินเสียงท่อนเอ็นวิ่งเสียดสีกับรูหีที่ชุ่มเมือก
ลื่น ๆ เสียงดังแจะ ๆ ในที่สุดท่อนเอ็นก็เสียวมากจนทนไม่
ไหว ขณะเดียวกันดาวก็ส่ายเด้งสะโพกรับการกระเด้าเป็นพัลวัน
จนผมไม่กล้ากระเด้าเต็มกลัวผิดจังหวะควยหลุดจากหี แล้วทันใดดาว
ก็เกร็งตัว กลั้นหายใจพร้อมกับ กอดผมแน่น ส่ายสะโพกปน
เด้งรับยุกยิก ผมรู้ว่าเก๋กำลังเสร็จผมเร่งซอยตูดส่งท่อนควย
เข้าออกหีนับแทบไม่ทัน ดาวกอดผมแน่นเลยตอนนี้ ผมรู้สึก
รูหีบีบตอดรัดควยเป็นจังหวะ และค่อย ๆ อ่อนลง จนหยุด ตอน
นี้ผมเสียวควยมากจนทนไม่ไหวแล้ว พอกระแทกเข้าไปอีกทีก็
รู้สึกเสียวเพิ่มเป็นทวีคุณไปตลอดลำเสียวแผ่ซ่านไปทั้งบั้นท้าย
ฉับพลันโคนควยก็เกิดอาการกระตุกส่งน้ำเงี่ยนขาวข้นคลั่ก
พุ่งกระฉูดปริ้ดออกจากหัวควยอย่างแรงไปปะทะกับบริเวณ
ปากมดลูก ต่อจากนั้นกระฉูดต่อ ๆ มาก็ตามกันออกมาอย่าง
รวดเร็วอีกหลายหน แต่ค่อยลงเป็นลำดับ ผมหมดเรี่ยวแรง
ปล่อยตัวลงทับร่างดาวที่ก็เหนื่อยหอบจากการถึงจุดสุดยอด
หัวใจดาวเต้นแรงตึกตักออกมารู้สึกได้ชัดเจน หน้าอกระเพื่อมขึ้น
ลงด้วยความเหนื่อยหอบ เป็นอันว่าผมเปิดบริสุทธิ์ดาวโดย
สมบูรณ์แบบ คุ้มค่าเงินที่สุด
หลังจากนั้นดาวก็แต่งตัวและนั่งคุยกันนานมากพอเกือบ
หมดเวลาผมก็ให้เบอร์โทรของผม และขอเบอร์โทรหอพัก
ของดาว ดาวก็ให้ผมโดยดี ผมบอกว่าถ้าเดือดร้อนเรื่อง
เงินก็ขอให้บอก ดาวก็พยักหน้า และพูดว่า “พี่ให้ฟรีหรือ
เปล่าหรือว่าดาวต้องนอนกับพี่อีก” นอนซิจ๊ะผมบอก แกก็
เลยพูด “คิดแล้วเชียว ไม่มีใครให้เงินกันฟรี ๆ หรอก” ผมเลย
กระเซ้าว่าแต่ดาวก็ได้เงินและสนุกด้วยนะ ดาวยิ้มอาย ๆ
เอามือมาทุบผมที่ขา ผมเลยรวบตัวดาวเข้ามากอด ผมซุกไซร้
ซอกคอดาว และจูบปากดาว ดาวก็จูบตอบ ผมปลดกระดุม
เสื้อดาวออกแล้วสอดมือปลดตะขอเสื้อยกทรงออก บีบคลึง
นม ผมดันดาวให้นอนลง ผมอ้าปากงับเต้านมและดูดรูดไป
หาหัวนม บดรัวลิ้นที่หัวนมสลับกันทั้งสองเต้า ดาวเริ่มหายใจหนัก ๆ
แอ่นอกขึ้นรับการดูดนม ทันใดเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น
ผมรีบยกหูบอกว่าต่อเวลาอีกทั้งสองห้อง แล้วหันมากินนมดาว
ต่ออีก ผมปลดตะขอกระโปรงและรูดกระโปรงกับกางเกงในออก
ดาวก็จัดการถอดเสื้อออก แล้วผมก็ลงไปเลียหีดาวอีกครั้งหนึ่ง
จนดาวเสียวหีมากแล้วผมก็ สอดควยเข้าหีกระเด้าอย่างเมามันอีก
รอบหนึ่ง รอบนี้ดาวไม่แสดงอาการเจ็บหีอีกเลย แสดงแต่อาการ
เสียวซ่าน ผมเย็ดดาวนานหลายสิบนาที จนดาวเสร็จอีกหนนึง
ในที่สุดผมก็เสร็จคารูหีอีกครั้งหนึ่ง ผมถามว่าประจำเดือนมาเมื่อ
ไหร่ “พี่ไม่ต้องห่วงหรอก จะมาในสองสามวันนี้แหละค่ะ ไม่
ท้องแน่นอน ดาวก็กลัวเหมือนกันนะ ต่อจากนั้นผมก็ไปส่งสอง
พี่น้องที่ศูนย์การค้าเดิม ผมคิดว่ารายการนี้คงไม่หยุดแค่นี้ จะต้อง
มีรอบสองรอบสามแน่นอน ถ้ามีอีกจะเขียนเล่ามาใหม่ แต่ตอนนี้
ผมก็เล็งยายเดือนไว้เหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะได้แอ้มแกหรือเปล่า เอาเป็น
ว่าหวังเล่น ๆ ไว้ก็พอ เพราะอาจร้อนเงินอีกก็ได้ ปิศาจในตัวผม
มันบอกอย่างนั้น แต่คิดอีกทีชักอยากเอาดาวมาเป็นเมียเลยดีกว่า
สาว ๆ สวย ๆ น่ารักอย่างนี้ แถมมีความรู้ด้วยหาไม่ได้ง่ายนักหรอก
ก็ขอให้ดูกันต่อไปครับ

หี

• 52074
    • หี
Re: นักศึกษาร้อนเงิน
« Reply #1 on: May 11, 2011, 08:40:32 AM »
หลังจากเปิดบริสุทธิ์ดาวเมื่อต้นพค 46 แล้ว ผมก็โทรคุยกับดาวชวนไปดูหนัง ช็อบปิ่ง หลายหน
ด้วยหวังว่าจะได้นอนกับดาวอีก เพราะติดใจในรสสวาทดาวมาก นาน ๆ จะได้เย็ดนักศึกษาสาว ๆ สวย ๆ อย่าง
นี้สักคน แต่ดาวใจแข็งตอบบ่ายเบี่ยงตลอด บอกว่ายังไม่เดือดร้อนเงิน แต่พอต้นมิ.ย. ดาวก็โทรมาหา
บอกว่ามีเงินเหลืออยู่แค่สามหมื่น เพราะไปลงทะเบียนเรียนทั้งสองคน และใช้จ่ายซื้อเสื้อผ้าข้าวของด้วย
ดาวบอก
ว่าอยากได้โทรศัพท์มือถือ แต่เดิมมีมือถือใช้แต่พอเงินหมดต้องขายไปถูก ๆ เสียดายมาก
บางทีก็ต้องใช้เพราะอยู่กันสองคน ไม่อยากโทรของหอ เพราะมีคนชอบสอดรู้
แล้วก็ไม่แน่ใจว่ามีใครแอบฟังหรือเปล่าด้วย ผมก็ตกลง
ซื้อให้ ผมนัดดาวไปเจอกันที่ศูนย์การค้าเดิม ให้ห่างจากหอหน่อยจะได้ไม่มีคนรู้จักเห็น
หลังจากเดินหาซื้อโทรศัพท์สักพักก็ได้ตามที่ดาวอยากได้ ซึ่งก็ไม่ใช่ราคาแพงอะไร
แกต้องการเพียงแค่มีใช้เท่านั้น หลังจากซื้อและเปิดทดลองใช้เรียบร้อยแล้ว เราก็ไปกินข้าวเที่ยงกัน
ต่อจากนั้นผมถามดาวว่าจะไปไหนดี ดาวบอกก็แล้วแต่พี่ซิ ผมอยากได้ยินคำนี้มานานแล้ว ที่จริง
ผมคาดเดาเอาไว้แล้วว่าสักวันต้องได้นอนกับดาวอีก เพราะปกติผู้หญิงที่เสียตัวแล้ว
เคยรับรสเซ็กส์แล้วก็ย่อมอยากได้อีกเหมือนผู้ชายนั่นแหละ
ผมเดาว่าช่วงนี้เม็นส์ดาวใกล้มาแล้วคงเกิดอารมณ์มัง เลยนัดให้ผมซื้อโทรศัพท์ให้
ไอ้ผมน่ะไม่ว่าอะไรอยู่แล้วขอให้บอกเถอะอยากเอาแกเต็มทนแล้ว
ผมก็เลยพาดาวไปที่โรงแรมเดิม
ระหว่างทางผมถามว่าบอกเดือนหรือเปล่าดาวบอกว่าแค่บอกว่าผมจะซื้อโทรศัพท์ให้ ผมเลยถามว่าแล้วดาวคิดว่า
เดือนคิดว่าดาวจะมานอนกับพี่หรือเปล่า“ดาวก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่คิดว่าเดือนคงคิดว่าพี่คงไม่ให้ฟรี ๆ
มัง” “แล้วดาวคิดว่าพี่จะให้ฟรีหรือเปล่า”
“ดาวจะไปรู้ใจพี่ได้ยังไงล่ะ” ดาวตอบอย่างไว้เชิง “เอาอย่างนี้ดีกว่า
ถ้าหากเราไปที่โรงแรมเดิมแล้วโรงแรมเปิดเราก็เข้าไปกัน แต่ถ้ามันปิดพี่ก็ให้ฟรีเอาอย่างนี้ดีมั้ย”
ผมถาม
ดาวหันมามองหน้าผม “แหมก็พี่รู้อยู่เต็มอกแล้วว่ามันเปิดไม่ใช่เรอะ”“ก็ใช่น่ะซิ” ผมหัวเราะ
“นี่นะดาวจะบอกให้พี่ไม่ใช่ว่าอยากนอนกับดาวเพราะว่าเห็นว่าเสียเงินแล้วต้องเอาให้คุ้มหรอกนะ
แต่พี่อยากนอนกับดาว
เพราะพี่ชอบดาวมากรู้ไหม” ดาวได้ยินก็เลยพูดต่อ “พี่จำคำนี้ไว้ให้ดีก็แล้วกัน”
พอพูดถึงตรงนี้รถก็มาถึงโรงแรมพอดี ผมก็จัดแจงเลี่ยวรถเข้าไปทันที
พอเข้าไปในห้อง ผมก็ดึงตัวดาวมากอดก้มลงจูบแก้มใสๆ แล้วประกบปากดาว
ดาวก็จูบตอบไม่เคอะเขินเหมือนวันเปิดบริสุทธิ์ ผมจัดแจงถอดเสื้อผ้า
ดาวออก ดาวยืนให้ผมถอดผ้าออกจนหมดแล้วผมก็อุ้มดาวไปวางบนเตียง ผมเข้าห้องน้ำล้างควยอย่างรวดเร็ว
แล้วเดินโทง ๆ ท่อนควยแข็งโด่แกว่งไปมา
ผมเดินไปเปิดสวิตช์ไฟทุกดวงและเร่งดิมเมอร์เต็มที่ห้องสว่างไสวขึ้นมาทันที
ผมล้มตัวนอนข้างดาวเพ่งมองใบหน้าน่ารักของดาว แก้มขาวนวลเปล่งปลั่งใสเห็นเส้นเลือดฝอยจาง
ๆ น่าจูบเหมือนเดิม ผมอดใจไม่ไหวจูบสองแก้มของดาวและพรมจูบไปที่หน้าผากไซร้ไปตามซอกคอและทั่วใบหน้า
ในที่สุดก็ประกบปากดาว ดาวจูบปากดูดลิ้นกับผมทันที ผมสอดลิ้นเข้าปากดาวดาวก็ดูดลิ้นผม
สลับกับสอดลิ้นเข้าปากผม ผมก็ดูดลิ้นดาวพัลวัน เราดูด
ลิ้นแลกน้ำลายกันอย่างหิวกระหายหลายนาที
ผมผละจากปากดาวแล้วหันมาที่เต้านมเต่งตึง ขาวฉ่องสดใส เห็นเส้นเลือด
มันอวบเต่งตึงแน่นเปรี๊ยะด้วยวัยสาวสะพรั่ง ผมกุมเต้าซ้ายบีบคลึงเบา ๆ
เอาเล็บนิ้วกลางสะกิดหัวนมสีชมพูอ่อนไปมาสองสามครั้ง ปรากฎว่ามัน
แข็งชูชันสู้นิ้วเลยพร้อมกันนั้นตัวดาวก็ขนลุกซู่ขึ้นมาทันที ผมเอานิ้ววนรอบหัวนมตรงรอยป้าน
แล้วย้ายไปสะกิดหัวนมขวา เอามือจับคลึงเต้านมที่แข็ง
เป็นไต บีบเบา ๆ อีกนมดาวแข็งมากบีบไม่ค่อยลง ต้องบีบแรง ๆ
ถึงจะยุบลงไปผมอ้าปากอมเต้าซ้ายไว้เกินครึ่งเต้า แล้วดูดรูดไปหาหัวนม
พอถึงหัวนมก็ดูดเอาลิ้นเม้มบดหัวนมเข้ากับโคนฟัน สลับกับบดกับเพดานปากตรงใกล้ ๆ ฟันพอโดนดูดและบดหัวนม
ดาวก็แอ่นอกขึ้นรับการดูดด้วยความเสียวรัญจวนแผ่ซ่านเข้าในทรวงอก พร้อมกับซู้ดปากหายใจเข้าหนัก ๆ
ผมหันมากินเต้าขวาและเอามือขวาไปบีบคลึงหัวนมเต้าซ้ายพร้อมกันไป พอโดนเล่นงานเต้านมสองเต้าพร้อมกัน
ดาวก็สุดจะระงับอารมณ์ไว้ ถึงกับครางออกมากพร้อมกับบิดส่ายหน้าอกช้า ๆ ร้องอือออ ออกมายาวเลย
ผมกินนมต่ออีกสองสามนาที ก็เปลี่ยนไปกินนมเต้าซ้ายและเอามือซ้ายคลึงหัวนมเต้าขวา
พร้อมกับเอามือขวาเลื่อนไปที่โคกหี ควานหาแตดสักสองสามวินาทีก็เจอ ผมใช้นิ้วกลางคลึงแตดเบา ๆ
ก่อนแล้วกดคลึงมันแรงขึ้น พอโดนเล่นจุดเสียวพร้อมกันถึงสามจุด ดาวครางออกมาคราวนี้เป็นเป็นเสียง
อ๊อก ๆ หายใจฮีดฮาด ๆ สุดจะเสียวทั้งหัวนมและหัวแตด ดาวปล่อยให้ผมคลึงแตดสักสองนาที ก็จับมือที่
คลึงแตดออก “พี่พอก่อนค่ะ ดาวเสียวจะทนไม่ไหวแล้ว ” ผมก็ไม่ว่าอะไร
เพราะคิดว่าดาวคงไม่อยากเสร็จโดยถูกคลึงแตด มันจะเหมือนช่วยตัวเองมากกว่า ดาวคงไม่อยากได้แบบนี้
ผมก็เลยหยุด บอกให้ดาวเลื่อนตัวไปปลายเตียง ดาวก็ขยับตัวไปอย่างว่าง่าย
แล้วก็ชันเข่าแบะขาออกอย่างรู้ดีว่าผมจะทำอะไร ผมลงไปยืนที่พื้นห้องซึ่งปูพรมไว้เป็นอย่างดี
ผมคุกเข่าลงที่พื้น แบะขาดาวออกอีกหน่อย ขยับหน้าห่างโคกหีเพียงไม่เกินคืบ
ผมใช้นิ้วหัวแม่มือทั้งสองข้างแหวกแคมใหญ่ที่แนบชิดเป็นเส้นตรงออกจากกัน
พลันก็เผยให้เห็นร่องหีสีชมพูอ่อนที่ผมจำได้ติดตาจากเมื่อเย็ดดาวคราวก่อน
ผมจำได้แทบไม่ต้องลืมตาดูก็บรรยายได้ไม่มีผิด ต่อให้ปิดตาก็รู้ว่าคุณภาพหีดาวเยิ่ยมสุด ๆ
เนื้อในร่องหีใส ๆ เป็นมันสะท้อนแสงเอ่อขึ้นมาเกือบถึงขอบร่องหี ไม่ลึกบุ๋มลงไปมากแบบบางคน
เมื่อกดเนื้อรอบแตด หัว
แตดขนาดใหญ่สีชมพูจัดก็จะปลิ้นโผล่ออกมาท้าทายลิ้นเหมือนเดิมผมจรดลิ้นเลียหัวแตดสองสามที
ดาวแอ่นโคกหีรับการเลียแตดเต็มที่ ผมหยุดเลียหัวแตด หันไปเลียหีตรงอื่นก่อน
เพราะถ้าเลียหัวแตดดาวก็คงจะเสร็จในไม่เกินสามนาทีแน่ ๆ มันคงจะเร็วเกินไป
เดี๋ยวดาวหมดแรงผมแหวกหีออกกว้างมองหารูเยี่ยวพอเจอก็ทำลิ้นหลมเล็กพยายามจี้สอดเข้ารูเยี่ยว
แต่มันก็เข้าได้นิดดียว ผมไล่แหวกหีลงในจนถึงรูหี แล้วแหวกรูหีออกกว้างเท่าที่จะทำได้
รูหีสีแดงค่อนข้างเข้มก็เผยอแยกออกจากกัน
เห็นเยื่อพรหมจารีย์ที่ตอนนี้ฉีกขาดเป็นแฉก ๆ จากการที่ถูกผมเปิดบริสุทธิ์เมื่อต้นเดือนพค
ภายในรูหีมีน้ำเมือกหีใส ๆ เยิ้มออกมาเต็มรู ผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหีลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้
พอดึงลิ้นออกมาน้ำเมือกหีก็ยืด
ตามลิ้มออกมาสักสามนิ้วแล้วก็ขาด ผมฉกลิ้นเข้าออกรูหีอย่างรวดเร็ว รสชาติในรูหีออกแปร่ง ๆ นิด
แต่ไม่มีกลิ่นแม้แต่น้อย ผมเอาลิ้นแยงรูหีอย่างเมามันหลายนาทีจนรู้สึกเมื่อยลิ้น
ตลอดเวลาที่ฉกลิ้นเข้าออกรูหีดาว
จะบิดตัวด้วยความเสียวซ่าน ผมรู้สึกเมื่อยลิ้นก็เลยหันไปเลียแคมใหญ่ขาวนวลอวบอิ่มเป็นกลีบส้มโอเบา ๆ
เลียกลีบซ้ายทีขวาทีสลับกันไป เลียหีนานเข้าก็รู้สึกเมื่อยลิ้นขึ้นมาอีก
ผมก็เลยเอานิ้วกลางสอดเข้าไปใน
รูหีให้นิ้วอัดเข้ากับรูหีส่วนด้านหัวหน่าว พอนิ้วเข้าหีได้สักสองข้อ ก็เจอนูนเนื้อเล็กอย่างกับฟองน้ำ
มันเป็นจีสปอตนั่นเอง ผมเอานิ้วคลึงจีสปอตของดาวนานสักนาที พอโดนคลึงจีสปอต
ดาวก็แอ่นโคกด้วยความเสียว
ให้ผมคลึงมันถนัดถนี่ ผมหยุดคลึงจีสปอต สอดนิ้วเข้าไปอีกจนถึงโคนนิ้วกลางก็เจอปากมดลูกแข็ง หยุ่นๆ
เหมือนกดตรงปลายจมูก ที่ตอนนี้มีน้ำเมือกออกมาชะโลมจนลื่นพรืดไปหมด ผมวนนิ้วไปรอบ ๆ ปากมดลูก
และเอานิ้วไปแตะตรงรูปากมดลูกมันเป็นรอยบุ๋มลงตรงกลาง ผมวนนิ้ว
ตรงรูปากมดลูกสักสองสามอึดใจ แล้วดึงนิ้วออกมา แล้วสอดนิ้วกลับเข้าไปเร็ว ๆ เหมือนกระเด้าด้วยนิ้ว
ผมเล่นรูหีนานพอควร พอหายเมื่อยลิ้นก็กลับไปที่หัวแตดอีกครั้งหนึ่ง กดเนื้อปลิ้นหัวแตดออกมาจนสุด ๆ
หัวแตดขนาดถั่วลิสงขนาดย่อมโผล่หัวออกมาเต็มที่
ตอนนี้มันแดงก่ำว่าเดิมเพราะโดนดูดโดนเลียและคลึงจนเงี่ยนเต็มที่
ผมจรดลิ้นไปที่หัวแตดและรัวลิ้นบนหัวแตด พอโดนบดหัวแตด ดาวก็บิดตัว แอ่นกระดองหีขึ้นรับ
พร้อมกับส่งเสียงครางออกมาด้วยความเสียวหัวแตด ผมรัวลิ้นบดแตดอย่างรวดเร็วติดต่อกันไม่หยุดสองนาทีเต็ม
ๆ ตลอดเวลาดาวจะส่ายโคกหี บางทีก็เด้งหีรับการเลียแตดแบบสุด ๆ
ฉับพลันผมเห็นแก้มก้นดาวสั่นกระตุกดิก ๆ ท้องกระเพื่อมขึ้นลงเป็นคลื่น ดาวร้องครางดังมาก เกร็งตัว
หน้าตาบิดเบี้ยว กำมือแน่นพร้อมกับเกร็งท่อน
แขนกดแนบกับลำตัวแน่น ผมเห็นเส้นเลือดที่ลำคอดาวโปนออกมา หน้าดาวแดงก่ำ กลั้นหายใจแล้วร้องอี๊ก
ออกมายาว ผมรัวลิ้นที่แตดติดต่อกันไม่หยุดจนเห็นว่าดาวหยุดการเกร็งตัวแน่นิ่งไปแล้ว ถึงหยุดเลียแตด
เป็นอันว่าดาวถึงจุดสุดยอดจากโดนเลียแตดแล้ว
ผมนอนกอดดาวนิ่ง ๆ เป็นเวลานานสักสิบนาที แล้วดาวก็หันมามองผม หอมแก้มผมฟอดใหญ่
“ขอบคุณค่ะ” ผมยิ้มแล้วจูบแก้มดาว ดึงตัวดาวเข้ามากอดแน่นกว่าเก่า
ผมปล่อยให้ดาวนอนพักเหนื่อยต่ออีกสัก
สิบนาที แล้วดาวก็ลุกขึ้นไปล้างปิ๊ แล้วกลับมานอนให้ผมกอดต่อ
ผมคะเนว่าดาวหายเหนื่อยแล้ว ก็เริ่มเล้าโลมต่อ ผมจูบปากดาวอย่างจริงจัง ดาวก็กอดตอบจูบตอบ
ไม่นานก็เห็นว่าดาวเริ่มหายใจแรง ๆ ผมเลื่อนตัวลงไปกินนมดาว ทันที่ที่ถูกดูดนม
อาการครางกระเซ่าเสียวรัญจวนเข้าไปในยอดอกของดาวก็เริ่มต้นขึ้น
ผมกินนมไม่นานก็เอานิ้วมือไปสอดเข้าหีตรวจดูความพร้อม ปรากฎว่าน้ำเมือกหีออกมาเปียกชุ่มอีกครั้งหนึ่ง
ผมรู้ว่าดาวพร้อมให้ผมเย็ดแล้ว แต่ผมต้องทำตามสูตรก่อน ผมเลื่อนตัวไปหว่างขาดาว
แหวกหีออกเลียร่องหีและฉกลิ้นเข้าออกในรูหีสักพักหนึ่ง ก็เริ่มบดรัวลิ้นที่หัวแตด พอ
ดาวเสียวแตดมากแล้ว ผมก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขาดาว ถอกควยให้หัวบักที่แข็งเต็มที่โผล่หัวออกมา
ผมแบะขาดาวออกกว้าง จ่อหัวควยตรงรูหีที่เยิ้มไป
ด้วยเมือกลื่นพร้อมรับควยเต็มที่ ผมกดหัวควยเข้าไปในรูหี มันมุดเข้าไปได้ไม่ยากนัก
ผมกดควยเข้าไปอีกจนเกือบมิดหัว ตอนนี้เริ่มรู้สึกตึง ๆ เส้นสองสลึงเพราะหนังควยยังไม่เปียกชุ่มเมือกหี
ผมดึงควยออกมา เอานิ้วล้วงเข้าไปในรูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีออกมาลูบไล้หนังแถวเส้นสองสลึงจนเปียกดี
แล้วผมกดควยเข้ารูหีอีก คราวนี้มันมุดเข้าไปได้สะดวกแต่ก็ยังหนืด ๆ ตึง ๆ ที่เส้นสองสลึง
นิด ๆ แต่มันไม่ค่อยเจ็บ ผมกดควยเข้าไปอีก กดย้ำ ๆ ควยเข้าไปทีละนิด
คอยให้น้ำเมือกหีออกมาอีกจนท่อนควยเปียกน้ำหีดีแล้ว ผมก็เสือกควยเข้าไปอีกแรง ๆ
จนกระทั่งมันเข้าไปชนปากมดลูกดาว ผมกดควยแช่ไว้ให้มันดื่มด่ำรูหีฟิตปั๋งของดาว ผมกดควยเข้าไปจนสุด
โคกผมกับโคกหีดาวบดกันแน่นผมกอดดาวไว้แน่น ดาวก็กอดผมไว้แน่นเช่นกัน ผมจูบปากดาว ดาว
ก็จูบและดูดลิ้นกับผม ผมดึงควยออกมาสักครึ่งหนึ่งแล้วเสือกเข้าไปจนสุด ดาวเด้งกระดองหีสู้
ผมดึงควยออกมาและกระเด้าเข้าไปติดต่อกันหลายสิบครั้ง
ดาวเห็นผมกระเด้าเอาเป็นเอาตายก็เด้งหีรับการกระเด้าอย่างสู้ไม่ถอย
ผมเอามือสอดเข้าใต้ขาพับดาวยกขาขึ้น ท่านี้มันทำให้ควยเข้าลึกจนชนปากมดลูกกึก ๆ
ดาวแสดงอาการเจ็บเข้าไปในอุ้งเชิงกราน ผมเลยปล่อยขาดาวลง
แล้วกระเด้าควยเบา ๆ ผมมองไปที่ควย ตอนนี้น้ำหีมันหมาดขึ้น
มองดูเป็นสีขาวอย่างกับแป้งเปียกผมกระเด้าต่ออีกนิดแล้วหยุดกินนมดาว ถึงจะหยุดกระเด้า
แต่ผมก็ยังบดคลึงท่อนควยอัดเข้ากับแตด ทำให้ดาวเสียวแตดไม่หยุด
ผมเห็นว่าเย็ดท่านี้นานพอแล้วก็บอกให้ดาวคลานสี่ขาจะเอาท่าด็อกกี้ ดาวชะงักนิดหนึ่ง
เพราะเห็นว่ามันเป็นท่าหมาเอากัน แต่แล้วดาวก็ทำตาม ผมมองไปที่
หีท่าหมานี่มันดูแล้วแคมใหญ่มันยื่นอูมเป่งออกมาน่าดูมาก รูหีแนบสนิทกันจนมองไม่เห็นรูเลย
ผมจ่อควยตรงที่คิดว่าเป็นรูหีแล้วกดเข้าไป ปรากฎว่าท่านี้รูหีฟิตมาก มันเข้ายากมาก
แต่ผมก็กดควยเข้าไปจนได้ ผมลองกระเด้ายาว ๆ ปรากฏว่าควยวิ่งเข้าออกหีได้สะดวกพอควร
แต่ท่านี้รูหีมันรัดควยสุด ๆ เลย ผมกระแทกควยเข้าออกรูหีได้ถนัดมาก
จนหน้าท้องกระแทกก้นดาวเสียงดังพั่บ ๆ ลูก
กระโปกทั้งสองลูกส่ายปะทะกับแคมใหญ่เต็ม ๆ ตลอด น้ำหีไหลออกมามากจนลูกกระโปกเปียก
เวลาอัดควยเข้าหีทำให้เสียงดังแจะ ๆ ๆ แยะ แยะ ๆๆ
ผมเอื้อมมือไปจับนมดาวคลึงเล่น แล้วเลื่อนมือมาคลึงแตด
ส่วนตูดก็กระเด้าส่งควยเข้าออกหีไปด้วย พอโดนคลึงแตดพร้อมกับถูกกระเด้าหีไปด้วย ดาวก็แสดง
อาการเสียวรูหีและแตดอย่างมาก ดาวบิดส่ายสะโพกไม่อยู่นิ่ง
ผมก็กระเด้าไม่หยุดพร้อมกับเร่งคลึงแตดด้วย ผมทำอย่างนี้อีกแค่นาทีกว่า
ดาวก็สุดจะทนเสียวต่อไปไหวดาวบิดตัว ทิ้งลำตัวส่วนบนฟุบหน้าลงบนหมอน กอดหมอนแน่น
แต่ดาวก็ยังฝืนเสียวพยายามยกก้นให้โด่งไว้ให้ผมกระเด้าต่อ
แต่ผมคิดว่าดาวคงยกก้นให้ผมกระเด้าได้ไม่นานแน่ ๆ
เพราะดูอาการก้นที่ส่ายไปมาพร้อมกับเสียงครางมันบ่งบอกว่า ดาวคงเสียวหีและแตดมากจนสุดจะทนไหวแล้ว
และแล้วสิ่งที่ผมคิดไว้ก็เกิดขึ้นจนได้ ทันใดดาวเกร็งตัว ผมก็รู้สึกว่ารูหีตอดรัดควยอย่างแรงหนนึง
ผมพยายามกระเด้าหีต่อ แต่ไม่สำเร็จ ดาวทนเสียวหีไม่ไหว ก้นที่ยกโด่งอยู่ทรุดฮวบลงไปบนที่นอน
ควยหลุดจากรูหีดังบ๊วก ดาวรีบพลิกตัวนอนหงายถ่างขาออกกว้างผมรีบจ่อควยตรงรูหีและ
รีบกดเข้าไปและรีบกระเด้าทันที ผมกระเด้าควยได้สี่ห้าหน ดาวก็เกร็งตัวผวากอดรัดผมแน่น
ผมกระเด้าอีกทีหนึ่งหีดาวก็เริ่มตอดบีบรัดควยทันทีต่อทันที ตอนนี้ผม
เริ่มเสียวหัวควยมาก แต่กระเด้าไม่ค่อยถนัดเพราะดาวกำลังเสร็จ
ดาวกอดรัดผมแน่นแถมเอาขาทั้งสองข้างตวัดรัดก้นผมจนผมยกตูดกระเด้าได้ลำบาก แต่แค่
ไม่กี่อึดใจดาวก็ตัวอ่อนลงเพราะเสร็จแล้ว ผมก็เลยกระเด้าต่อได้ มันก็เริ่มเสียวหัวควยมากขึ้น
ผมกระเด้าแรง ๆ อีกสามที ก็เสียวไปทั่วลำควย ตรงโคนควยเริ่มเกร็งและเสียวไปถึงสะโพก
และฉับพลันโคนควยก็กระตุกอย่างแรง ผมรู้สึกว่าน้ำควยพุ่งทะลักออกไปจากรูควยอย่างรุนแรง
มันคงปริ้ดไปเกินสองเมตรแน่ ๆ ถ้าหากอยู่นอกหี แต่นี่มันอยู่ในหี มันเลยพุ่งปะทะกับใกล้ ๆ ปากมดลูก
ผมเดาเอาว่าความแรงของปริ๊ดแรกมันคงปะทะแถวปากมดลูกจนกระเด็นแตกกระจายไปทั่วแถวปากมดลูกแน่ ๆ
ควยผมกระตุกพ่นน้ำออกไปถึงเจ็ดแปดครั้งแล้วผมก็หมดแรงปล่อยควยแช่คารูหีไว้อย่างนั้น
ไม่กลัวว่าดาวจะท้องเลยเพราะดาวใกล้มีเม็นส์เต็มทีแล้ว
ผมกอดดาวสักสองสามนาทีก็จะลงจากตัวดาว เพราะไม่อยากทับนาน ๆ แต่ดาวไม่ยอม กอดผมไว้แน่น
ผมก็เลยกอดดาวไว้อย่างนั้น เพราะผู้หญิงเวลา
เสร็จแล้วอยากให้ผู้ชายกอดไว้นิ่งมันอบอุ่นดี
หลังจากวันนี้แล้ว ผมก็ให้ดาวมาทำงานบัญชีให้ธุรกิจของเรา ทำเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์
เราให้ค่าจ้างมากกว่าปกติ(ผมลืมบอกไปว่าทั้งดาวและเดือนเรียนบัญชี) เลยทำงานให้เราได้สบายมาก
ผมบอกรักดาว และขอแต่งงาน ทีแรกผมคิดว่าหมายอาจไม่ตกลงเพราะผมแก่กว่าตั้งสิบสามปี
แต่ดาวคงคิดว่าเสียตัวให้ผมแล้วก็ผูกพัน ก็ตกลงแต่ขอให้เรียนจบก่อน
หลังจากนี้แล้วเราก็นอนกันอีกหลายหน ผมก็ให้เงินใช้ตลอดไม่ใช่ว่านอนกันแล้วถึงให้
แต่ให้เพราะรักกันมากกว่า แต่ต่อมากลาง ๆ อีกเดือนกค
ก็มีเหตุการณ์สำคัญเกิดขึ้นที่ทำให้ดาวโมโหมากเกือบเลิกกับผมเลย
นั่นก็คือยายเดือนดันมาเสียตัวให้ผมตอนมาทำบัญชีแทนดาว ทำให้เรื่องยุ่งอีรุงตุงนัง
แต่ก็ลงเอยด้วยดีเพราะดาวบังคับให้ผมไปจดทะเบียนสมรสซึ่งผมก็ยินดีมาก ส่วนยัยเอ็ก็นอนกับผมอีกหนนึง
แต่พอรู้ว่าผมจดทะเบียนกับพี่สาวแล้วก็เลิกกับผมอย่างเด็ดขาด ไว้จะเอามาเล่าให้ฟังเป็นครั้งสุดท้าย

ธุรกิจของผมเป็นโครงการจัดสรรบ้านและที่ดิน
เราต้องใช้พนักงานหลายคนสำหรับพาไปดูโครงการณ์ชมบ้านตัวอย่าง ทำสัญญาจอง ติดตามการผ่อนดาวน์
และไปโอนให้คนซื้อที่สำนักงานที่ดิน มีงานต้องทำเยอะแยะ ไหนจะต้องควบคุมสต้อควัสดุก่อสร้าง
สั่งซื้อวัสดุเพิ่มเติม งานบัญชีเงินเดือนสวัสดิการ ยังมีงานธุรการอื่น ๆ อีกมาก
ยังต้องควบคุมงานก่อสร้างอีก พนักงานก็ออกกันบ่อย ๆ เพราะแม้ธุรกิจของผมจะมีมาตรฐานพอควร
แต่พนักงานที่สอบเข้าราชการหรือบริษัทใหญ่ ๆ มั่นคงได้ ก็มักจะลาออกกันหมด ต้องหามาแทนอยู่บ่อย ๆ
ปกติคนซื้อมักชอบมาติดต่อวันเสาร์อาทิตย์ เพราะสะดวกสำหรับเขา แต่เราให้หยุดวันอาทิตย์
เว้นแต่ว่าถ้าเปิดโครงการใหม่ก็จะให้ทำวันอาทิตย์ด้วยแต่ก็มีเงินพิเศษให้
ผมจึงมีงานให้ดาวและเดือนทำในวันเสาร์อาทิตย์และวันหยุดสำคัญอยู่ตลอด
ออฟฟิศของเราเป็นตึกแถวสองคูหาสามชั้น ชั้นแรกเป็นสำนักงาน ติดกระจกติดแอร์
แต่มีกั้นห้องต่างหากหนึ่งห้องเป็นห้องทำงานเล็กติดม่านติดแอร์แยกจากส่วนอื่น
ห้องนี้มีโต๊ะทำงานสามตัวกับมีโซฟาสำหรับนั่งเล่นด้วย วันหยุดไหนมีคนมาทำงานแค่สองสามคนเท่านั้น
ก็จะมาทำงานกันในห้องเล็กนี้ ชั้นสองมีห้องนอนใหญ่สองเตียงติดแอร์มีห้องน้ำพร้อมในตัว
และอีกครึ่งหนึ่งใช้เป็นที่ทำงานกับเก็บเอกสาร ชั้นสามมีห้องนอนใหญ่สองห้องพร้อมห้องน้ำในตัว
ติดแอร์ทั้งสองห้อง ปกติจะมีผมมาอยู่คนเดียวที่ชั้นสาม
แต่บางทีก็มีพนักงานมาค้างคืนที่ชั้นสองช่วงงานมาก ๆ
ดาวและเดือนก็เคยมานอนค้างที่ชั้นสองอยู่สองครั้งแล้ว เรียกว่าคุ้นกับสถานที่ดี

นอกจากเงินค่าทำงานพิเศษแล้วเดือนมิถุนากับกรกฎาที่ผ่านมาผมให้ดาวอีกห้าพันบาทนอกเหนื่อค่าโทรมือถือเป็

นค่าความรัก ส่วนเดือนผมก็ให้พันนึงให้เพราะช่วยเหลือกันมากกว่า แรก ๆ ที่ได้ดาว
ผมคิดว่าจะต้องหาโอกาส
จัดการเดือนให้ได้ แต่ต่อมาก็ลืมเรื่องนี้ไปเพราะช่วงหลังได้นอนกับดาวบ่อย ๆ ก็ติดใจ
และอีกอย่างเดือนพักหอพักผมไม่มีโอกาสใกล้ชิดเลย ที่จริงเดือนหน้าตาสวยเฉี่ยวกว่าดาวเสียอีก
แต่ดาวเป็นแบบน่ารักผมชอบพวกน่ารักมากกว่า เดือนมักจะแต่งตัวเปรี้ยวมาก เปิดโน่นเปิดนี่
แต่งสายเดี่ยวโชว์ฐานนมขาวเนียนเป็นประจำ ส่วนกระโปรงก็ใส่สั้นเต่อเลยหัวเข่ากว่าคืบ
บางทีก็นุ่งกางเกงขาสั้นรัดติ้วเน้นโคกอูม ๆ ชัดเจน เรียกว่าจงใจแต่งล่อตาล่อใจผู้ชายเลย
จะว่าไปผู้ชายในที่นี้ก็มีผมเท่านั้นแหละ เพราะส่วนใหญ่วันหยุดไม่ค่อยมีคนมาทำงานอยู่แล้ว
ตอนนี้นะผมคาดได้เลยว่านมต้ม โคกสวาท ทรวดทรงองค์เอวของเดือนใหญ่แค่ไหน
ท่วงทีกิริยาอาการเดือนก็ไม่ค่อยสำรวมด้วย เวลาจะก้มเก็บของหรือเดินเหินก็ไม่ค่อยระวัง นมจะหกอยู่เรื่อย
แม้แต่ดาวเอเอาบ่อย ๆ ที่เห็นเดือนไม่ค่อยระวังตัว
ผมมาเริ่มคิดจัดการเดือนเอาตอนที่พักหลังดาวกับเดือนมาค้างคืนทำงานที่ออฟฟิศ
ผมมีโอกาสอยู่กับเดือนสองต่อสองหลายหนแต่มันแค่ช่วงสั้น ๆ ผมไม่ได้ล่วงเกิน
อะไรแม้แต่จะคิดจับมือ วันศุกร์ที่ 18 กค ดาวกับเดือนมาค้างที่ชั้นสองจะได้ทำงานแต่เช้า
คืนนั้นผมขอให้ดาวขึ้นไปนอนกับผมตอนเดือนหลับแล้ว ที่จริงดาวก็ทำอย่างนี้แทบทุกครั้งที่มาค้าง
ผมคิดว่าเดือนก็คงรู้ วันเสาร์ทั้งสองคนทำงานขยันดี
แต่ตอนบ่ายดาวบอกว่าจะไปค้างคืนงานรับน้องใหม่ที่ชะอำจะกลับค่ำวันอาทิตย์
ที่ต้องไปเพราะเป็นซีเนียร์แล้วต้องดูแลน้อง ๆ หน่อย ผมก็ไม่ว่าอะไร ตกลงเดือนนอนค้างคนเดียว
ผมก็ไม่คิดอะไร วันรุ่งขึ้นผมลุกขึ้นมาเปิดออฟฟิศแต่เช้า แล้วออกไปกินข้าว
ตอนกลับก็ซื้อข้าวมันไก่ที่เดือนชอบ กับขนมกับผลไม้
หลายอย่างมาให้เดือน พอกลับมาก็เห็นเดือนยกใบเสร็จและเอกสารออกมาจากลิ้นชักเริ่มทำงานเลย
ผมเปิดประตูห้องเล็กเอาข้าวกับขนมให้ เดือนก็เดินออกไปหาจาน
มาใส่ข้าว กับขนม แล้วผมก็กลับขึ้นไปเข้าห้องน้ำที่ห้องผมบนชั้นสาม แล้วก็ลงมาชั้นล่าง
ไปนั่งคุยกับเดือน ซึ่งตอนนี้กำลังกินข้าวอย่างอร่อย
“เดือนวันนี้ไม่ต้องทำก็ได้นะ ทำคนเดียวเดี๋ยวเหงาแย่”
“ถ้าพี่กลัวเดือนเหงา ก็ช่วยเดือนซี่” “เอาก็ได้พี่จะช่วยสักชั่วโมง” พูดแล้วผมก็เดินไปนั่งโต๊ะว่างข้างเดือน
ถามว่าจะเริ่มอะไรก่อน เดือนก็ส่งใบเสร็จมาให้กองหนึ่งเพื่อให้ผม
บอกตัวเลข ผมก็มอง ๆ ดูว่าเกี่ยวกับอะไรบ้าง เดือนก็กินข้าวจนหมดและไปล้างจาน
พอกลับมาสักพักก็เริ่มทำงานกัน ผมบอกตัวเลขไปก็แอบชำเลืองแถวอกเดือนไปเรื่อย ๆ
หาจังหวะว่าอาจจะเห็นอะไรดี ตอนเดือนไม่ระวังตัว ผมสังเกตดูวันนี้เดือนแต่งตัวโป๊มากเป็นพิเศษ
แต่งสายเดี่ยวสีดำสั้นเต่อโชว์สะดือและที่สำคัญผมว่าเสื้อสายเดี๋ยว
นี่มันไม่เหมาะกับคนนมใหญ่แบบเดือนเลย มันดูแล้วเน้นอกเกินไป เสื้อเล็กสั้น ๆ มันปิดอกได้ไม่หมด
คือว่ามันเห็นฐานนมมากไป พูดตรง ๆ ไม่เหมาะสม
แถมเสื้อสีดำมันตัดกับสีเต้านมที่ขาวนวลเนียนและใหญ่มากอยู่แล้วดูใหญ่ขึ้นและขาวกว่าปกติเสียอีก
ผมสังเกตเห็นเสื้อตรงแถวที่ ๆ น่าจะเป็นกลางเต้ามันนูนออกมานิดหน่อย
น่าจะเป็นหัวนมแต่มองไม่ถนัดเพราะเสื้อที่เดือนใส่แม้จะค่อนข้างบางแต่มันจับเป็นจีบ ๆ
ทำให้เห็นไม่ค่อยถนัด ผมคิดในใจ เอ ถ้ามันนูนเพราะหัวนม อย่างนี้เดือนก็ไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในซิ
มีอยู่ช่วงหนึ่งเดือนลุกจากเก้าอี้และนั่งลงค่อนข้างแรงผมเห็นเต้านมกระเพื่อมขึ้นลงสองหนตามแรงกระแทกตัว
ผมชำเลืองไปที่ร่องอกหาขอบยกทรงก็ไม่เจออีก
ก็เลยสรุปเอาว่าถ้าไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในก็ต้องใส่ตัวเล็กมากไม่เต็มเต้า
และต้องเป็นแบบไม่มีตะขอด้วย(ไม่รู้ว่าเสื้อแบบนี้มีหรือไม่ผมเดาเอะน่ะเป็นผู้ชายไม่รู้จริงหรอกเรื่องบราเซียร์)

หี

• 52074
    • หี
« Reply #2 on: May 11, 2011, 08:41:29 AM »
เราทำงานกันไปได้สักชั่วโมงกว่า ระหว่างนั้นบางทีก็หยุดคุยกัน
“เดือนพี่ถามหน่อยนะ ใครเป็นคนคิดประกาศหาคนอุปการะในอินเทอร์เน็ต”
“เดือนเองแหละค่ะ ตอนนั้นมันไม่มีเงินจริง ๆ”
“อ้าวแล้วทำไมกลายมาเป็นดาวล่ะ”
“ก็เราโยนหัวโยนก้อยกันดาวแพ้”
“อย่างนี้ถ้าเดือนแพ้เดือนก็ต้องเป็นของพี่ไปแล้วซิ” ผมพูดด้วยความมั่นใจ
“ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ”
“ทำไมไม่รู้ล่ะ”
“ก็พี่อาจดูรูปแล้วไม่ชอบเดือน และบางทีเดือนอาจไม่ชอบพี่ก็ได้”
“เออจริงด้วย ” ผมพูดอย่างยอมรับ แล้วถามต่อ
“ถามจริง ๆ แล้วเดือนคิดว่าตอนนั้นจะชอบพี่หรือเปล่า”
“คงชอบมังคะเพราะตอนนั้นเราดูกันแล้วว่าพี่ดีที่สุด”
“แล้วตอนนี้ล่ะ”
“ตอนนี้ ก็พี่ได้พี่ดาวไปแล้วจะถามไปทำไมกัน”
“เดือนเกลียดพี่หรือเปล่า”
“มีใครเค้าเกลียดคนให้ความช่วยเหลือล่ะคะ พี่ก็ถามได้”
“เดือนกลัวพี่หรือเปล่าเนี่ย”
“ไม่กลัวค่ะ พี่ไม่เห็นจะน่ากลัวอะไรเลย ใจดีจะตายไป”
“ก็จริง แต่เดือนจะไว้ใจพี่ได้เรอะ”
“ก็ไม่รู้หรอกค่ะ แต่ยังไงมันก็ต้องไม่มีทางเลือกอยู่แล้ว”
เราทำงานกันต่ออีกสักพักผมก็พูดขึ้นดื้อ ๆ
“เดือนรู้มั้ยว่าเดือนน่ะสวยเฉียบมาก แต่งตัวก็น่ารัก” เดือนได้ยินผมชมซึ่งหน้า
ทั้ง ๆ ที่เป็นคนกล้าแต่ก็ทำเอาอายหน้าแดงเลย
“เดือนว่าทำงานกันต่อดีกว่า ถ้าหากพี่ยังพูดเรื่องแบบนี้อีก เดือนจะเลิกทำงานแล้วนะ”
“เลิกก็ได้แล้วเรามาเล่นจ้ำจี้กันดีกว่า”
“บ้า เดือนเลิกทำแล้วหละ” เดือนพูดพร้อมกับลุกขึ้นเดินออกนอกห้อง จะขึ้นบันไดไปชั้นบน
เดือนคงไม่รู้ว่าการทำอย่างนั้นผิดพลาดมหันต์ ผมรอให้เดือนขึ้นบันไดจนเกือบสุด
แล้วผมรีบออกจากห้องวิ่งขึ้นบันไดตามไป ผมไปทันเดือนตอนเดือนกำลังเปิดประตูเข้าห้องพอดี
ผมรีบดันเดือนเข้าห้อง รีบปิดล้อคห้องทันที ผมมองไปที่ม่านเห็นปิดมิดชิดดีแล้ว ผมรีบเปิดไฟและแอร์
แล้วหันไปรวบตัวเดือนที่ยืนทำอะไรไม่ถูกไว้แน่น แล้วอุ้มเดือนไปนอนบนเตียง เดือนดิ้นขลุกขลักผลักผม
แต่ไม่ร้องให้คนช่วย ได้แต่ พูดระล่ำระลัก “พี่ปล่อยเดือนค่ะ ปล่อยเดือนนะ”
ทันทีที่เดือนนอนลงบนเตียงผมก็เลิกเสื้อดันขึ้นไปข้างบน
ทันใดนมตั้งเต้าขนาดใหญ่เต็มมือก็โผล่ออกมา หัวนมสีชมพูยื่นออกมาท้าทาย
ผมรีบอ้าปากดูดนมเต้าขวาที่อยู่ใกล้ปาก เอาลิ้นบดหัวนมบดคลึงเข้ากับเพดานปาก
ทันทีที่โดนดูดนมเป็นครั้งแรกในชีวิต เดือนส่ายหน้าอกหนีแต่ผมตามกินติด ๆ ไม่ให้หลุด
ผมดูดดุนกินหัวนมติดต่อกันได้นานเลย เดือนตอนนี้ส่งเสียงกระเซ่า สูดปากหายใจเข้าเสียง
ดังซู้ด ตอนแรกก็พยายามเอามือผลักหน้าผมออกแต่ไม่แรงนัก ผมขืนไว้ได้
ผมดูดนมเต้าขวาอีกสักครึ่งนาทีก็หันมาดูดหัวนมเต้าซ้าย แล้วเอามือซ้ายไปบดคลึงหัวนมเต้าขวาพร้อมกัน
พอโดนดูดหัวนมและถูกบีบคลึงหัวนม
พร้อมกันทั้งสองเต้า เดือนก็รู้สึกเสียวซ่านรัญจวนเข้าไปในยอดอก
เดือนคงรู้สึกเสียวหัวนมซาบซ่านอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนในชีวิต ก็แอ่นอกขึ้นลงและบิดส่ายอกเบา ๆ
ผมคิดว่าถ้าหากผมกินนมเดือนได้อีกนาน ๆ ผมเชื่อว่าจะต้องยอมให้ผมเย็ดแน่ ๆ
ผมเลยกินนมต่ออย่างใช้ฝีมือดูดเลียเม้มหัวนมเต็มที่ ตอนนี้เดือนยอมให้ผมกินนมแต่โดยดี
ไม่ขัดขืนผลักหน้าผมอีกต่อไป แต่ส่งเสียงครางอืออือ หายใจเสียงดังกระเซ่า
ผมยังคงกินนมบีบคลึงหัวนมต่อให้เดือนเสียวซ่านเต็มที่ ในที่สุดพอเห็นว่ากินนมนานพอควรแล้ว
ผมก็เลื่อนตัวไปประกบปากเดือนเพื่อทดสอบความยินยอม เดือนจูบปากกับผมทันที ผมสอดลิ้นเข้าปากเดือน
เดือนก็ดูดลิ้นผมเป็นพัลวัน เดือนดูดลิ้นผมสักสามอึดใจแล้วก็สอดลิ้นเข้าปากผม
ผมก็ดูดลิ้นเดือนอย่างหิวกระหาย เราดูดปากแลกลิ้นและน้ำลายกันนานหลายนาที
ผมรู้โดยสัญชาตญาณว่าวันนี้เดือนจะต้องเป็นของผมแน่ร้อยเปอร์เซ็นต์
เพราะถ้าไม่ยอมก็จะไม่ยอมให้กินนมและจะไม่จูบตอบด้วย ผมค่อย ๆ
เลื่อนมือขวาลอดใต้กระโปรงเอามือไปประกบโคกหี รู้สึกในทันทีว่าโคกหีเดือนใหญ่อวบอูมมาก
พอคลำแถวรูหีก็ถูกกางเกงในเปียกชึ้นน้ำเมือกหีเลย น้ำหีเดือนไหลออกมาเร็วและเยอะมาก
ผมจับขอบกางเกงในรูดออกไปมันติดที่ส้นเท้านิดนึงแล้วก็หลุดออก ผมเลิกกระโปรงขึ้นไปไว้ที่ท้อง
เลื่อนตัวไปที่โคกหี แหวกร่องหีออก พลันก็เห็นแตดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงเล็ก ๆ เห็นจะได้
เรียกว่าใหญ่กว่าผู้หญิงทั่วไป ขนาดแตดดาวที่ว่าใหญ่แล้วยังเล็กกว่าของเดือนนิดหน่อย
ผมจรดลิ้นลงที่หัวแตดบดรัวลิ้นลงไปเร็ว ๆ เอ็บิดตัวด้วยความเสียวหัวแตด ร้องครางออกมาอื้อ ๆ
เดือนตอนนี้เกิดอารมณ์เงี่ยนเต็มที่
ผมเลียหีต่ออีกสักนาทีพอเห็นว่าเดือนเงี่ยนได้ที่แล้ว ผมก็ลุกขึ้นรีบถอดเสื้อกางเกงออก
พอกางเกงในปราการด่านสุดท้ายหลุดออกไป ควยขนาดหกนิ้วกว่า ๆ ของผมก็ดีดผึงออกมา
มันแข็งโป๊กจนเห็นเส้นเลือดปูดโปนออกมา หนังหุ้มหัวควยร่นลงไปอยู่ที่หัวเงี่ยง
เผยให้เห็นหัวควยบานแผ่แม่เบี้ยเป็นหัวเห็ด ตรงรูเยี่ยวมีน้ำเมือกใสเอ่อจุกอยู่และซึมย้อยลงมานิดหน่อย
เดือนมองดูผมว่าทำอะไร พอเห็นควยแข็งโด๋ของผมก็หลับตาไม่กล้ามอง เดือนรีบเอาเสื้อลงปิดนม
และตลบกระโปรงปิดโคกหี แต่ไม่ลุกหนี ผมรีบขึ้นไปนอนเคียงข้างเดือนกอดเดือนไว้ แล้วถลกเสื้อขึ้นกินนมต่อ
ผมเอามือขวาคลำหาซิปกระโปรงรูดลงแล้วปลดตะขอ รูดกระโปรงลงไปจนหลุด ผมกลับไปกินนมต่อไม่หยุด
ผมพยายามถอดเสื้อเดือน แต่มันติดตรงรักแร้ เดือนก็ไม่ยอมร่วมมือด้วยก็เลยถอดไม่ออก
แต่ช่างมันเลิกเสื้อกินนมได้ก็กินไปก่อน ผมกินนมต่อและหันมาจูบปากเดือน เอ็ก็จูบตอบทุกที
ผมพยายามถอดเสื้อเดือนอีก คราวนี้เดือนขยับตัวให้ผมถอดออกแต่โดยดี
คงเห็นมาถึงขนาดนี้แล้วถ้าไม่ถอดก็เกะกะเปล่า ๆ ตอนนี้ก็เป็นอันว่าเดือนนอนเปลีอยเปล่าทั้งตัว
ผิวเดือนขาวนวลเนียนน่าลูบไล้ไปทั้งร่าง เดือนมองรวม ๆ เพรียวระหงแต่นมใหญ่
ช่วงเอวเล็กกิ่วแต่พอถึงสะโพกผายออกมาก ตรงโคกหีอวบอูมออกมาคับหว่างขาเลย มีหมอยอุย ๆ
ขึ้นอยู่หรอมแหร๋มนับเส้นได้
กลีบแคมใหญ่ทั้งสองข้างอวบแนบชิดกันแน่นจนเห็นร่องหีเป็นเส้นตรงเหมือนของเด็ก
เรียกว่าเดือนเลือกเอาแต่สิ่งที่ดี ๆ มา
ผมหันมาชมนมตั้งเต้าของเดือน นมขาวนวลใสจนเห็นเส้นเลือด
กลมกลึงเป็นกระเปาะยังกับซาลาเปาลูกใหญ่ ๆ เนื้อแน่นแข็งเป็นไตเพราะผมคลึงมาแล้ว
มันแข็งมากจากผมบีบไม่ค่อยลง ต้องบีบแรง ๆ มันถึงจะยุบลงแต่ก็ยุบแบบสู้มือ
ตรงยอดเต้าหัวนมสีชมพูค่อนข้างใหญ่ยาวออกมาสักครึ่งเซ็นต์กว่า ๆ ขนาดเหมาะกับการดูดกินเป็นที่สุด
ตรงรอยป้านรอบหัวนมเป็นสีชมพูเข้มกว่าหัวนมเล็กน้อย ผมชมเต้านมเต็ม ๆ ตาเกือบครึ่งนาที
ก็ทำในสิ่งที่ควรทำ ผมแลบลิ้นเลียหัวนมเต้าขวาเบา ๆ ก่อน
พร้อมกับเอาเล็บนิ้วกลางมือขวาไปสะกิดหัวนมเต้าซ้าย พอโดนทำอย่างนี้หัวนมก็แข็งลุกชันทันที
เดือนขนลุกซู่ไปทั้งตัว มองเห็นขุมขนเป็นเม็ดขนชี้ตั้งชันเลย
ผมอ้าปากกว้างงับเต้านมขวาแต่ก็ได้แค่เกือบครึ่งเต้า ผมดูดรูดปากไปทางหัวนม
พอถึงหัวนมก็เอาลิ้นบดเลียหัวนม แล้วเอาลิ้นบดคลึงหัวนมอัดเข้ากับเพดานปาก สลับกันบีบอัดกับโคนฟัน
พร้อมกันนั้นก็บีบคลึงหัวนมเต้าซ้ายพร้อมกัน พอโดนทำอย่างนี้เดือนก็ครางอือ ออกมา แอ่นอกส่ายช้า ๆ
หายใจฮืดฮาดฟอร์มเดียวกับดาวเลย ผมกินนมเดือนสลับเต้ากันด้วยความมันปากนานหลายนาที
พอผมผละจากหัวนมเพื่อจะจูบปากเดือน หัวนมแดงก่ำเลย ผมเลื่อนตัวไปจูบปากเดือน
เดือนก็รีบจูบปากดูดปากดูดลิ้นกับผมอย่างกับรอมานาน
ผมจูบปากเดือนไปก็เอานิ้วบีบคลึงหัวนมทั้งสองเต้าไปด้วย
จูบปากกันสักสองนาทีผมก็ถอนปากออกไปกินนมเต้าซ้าย เอามือซ้ายบีบคลึงหัวนมเต้าขวา
ส่วนมือขวาผมเลื่อนลงไปที่โคกหี คลำหาแตดใหญ่ของเดือน
ผมเสียเวลาแค่ไม่ถึงสามวินาทีก็เจอหัวแตดแข็งเป็นไตด้วยความเงี่ยน ผมเอานิ้วกลางกดคลึงแตดเบา ๆ
แล้วกดคลึงแรงขึ้น พอโดนคลึงแตดเพิ่มขึ้น เดือนถึงกับแอ่นส่ายโคกหีด้วยความเสียวแตด สูดปากแรง ๆ
ครางออกมาดังๆ มาถึงตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะเลียหีเดือนก่อนดีกว่า ผมบอกให้เดือนขยับไปปลายเตียง
ผมจัดท่าให้ก้นเดือนห่างปลายเตียงเล็กน้อยกะว่าพอจะวางส้นเท้าที่ขอบเตียงจะถ่างได้สบาย ๆ ไม่เมื่อยขา
ผมลงจากเตียงเดินไปหาผ้ามารองเข่าไม่ให้เจ็บ ตอนนี้หน้าผมห่างโคกหีไม่ถึงคืบ
ผมมองเห็นโคกหีขาวฉ่องของเดือนได้เต็มตา โคกหีเดือนอูมเป็นกระดองเต่านา โล่งเตียนแทบไม่มีหมอยเลย
มันน่ารักแบบหีเด็กเลย ส่วนบนโหนกยื่นง้ำออกมามาก โคกหีนูนมาก ๆ แบบนี้ผมเคยเย็ดมาสองสามคน
มันมีพิษสงมากเวลาเย็ดกันนาน ๆ หัวหน่าวกระแทกกันรุ่งขึ้นจะทำให้เจ็บหัวหน่าว
ที่จริงมันดูสวยแต่เย็ดกันจริง ๆ ไม่ดีนักหรอก เอาที่นูนพองามดีกว่าเย็ดกันนาน ๆ ก็ไม่เจ็บหัวหน่าว
แต่อย่างว่ามันรูปธรรมนามธรรมแม่เดือนให้มามากเองช่วยไม่ได้
เนื้อโคกส่วนบนก่อนที่จะเริ่มรอยแยกหีมีสีขาวนวลสะอาดเรียบเป็นมัน
เห็นสันลำตัวแตดนูนเด่นชัดเจนยาวสักนิ้วนึง เนื้อข้างสันแตดทั้งสองข้างยุบลงไปเล็กน้อย
ช่วยทำให้สันแตดยาวขนาดนิ้วเศษ ๆ นูนเด่นชัดเจน
ตรงปลายสันแตดมีหัวแตดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงโผล่หัวออกมาแข็งเป็นไตด้วยความเงี่ยนจัด
แคมใหญ่ของเดือนน่าดูมาก มันอวบอูมเป่งเป็นกลีบส้มโอจนแทบปริเลยมันเริ่มอูมเป่งมาตั้งแต่ก่อนสันแตด
เนื้อแคมนวลขาวเรียบใสสะอาดเหมือนกับส่วนอื่น ๆ ของหี ผมแหวกร่องหีดูเนื้อใน
เนื้อในร่องหีออกสีชมพูเรื่อเรียบใสไม่มีรอยย่นหรือปุ่มปมเลย ทำให้มันสะท้อนแสงเป็นมัน
หีเดือนมีแคมเล็กขนาดเล็กมากๆ สีออกน้ำตาลจาง ๆ มองดูไม่น่าเกลียดเลย
แต่ถ้าเปรียบกับหีดาวแล้วหีดาวดีกว่าเพราะไม่มีแคมเล็กเลย แต่หีอย่างของเดือนก็เป็นหีในอุดมคติของผม
ผมแหวกร่องหีตรงช่วงกลางๆ ร่อง ก็เห็นปากรูเยี่ยวสีชมพูขนาดกว้างสามสี่มิล
ถัดจากรูเยี่ยวลงไปอีกเล็กน้อย ปกติถ้าแหวกออกดูถ้าเป็นหีสาว ๆ
ที่เคยถูกเย็ดมาแล้วก็จะเห็นรูหีอ้าเล็กน้อย แต่ถ้าเป็นหีที่ผ่านการออกลูกมาแล้วมันจะอ้าโบ๋เลย
แต่สำหรับของเดือนพอผมแหวกรูหี ผมเห็นเยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดงเรื่อ ๆ ขึงปิดปากรูหีอยู่
เยื่อหีเดือนเป็นแบบที่ตำราเรียก พระจันทร์เสี้ยว
เมื่อมองดูมันปิดส่วนบนของรูหีแต่ด้านล่างจะมีช่องว่างเป็นรูปพระจันทร์เสี้ยว
เยื่อหีเดือนปิดน้อยกว่าของดาวมาก ของดาวเป็นแบบพระจันทร์เต็มดวง(annular)ปิดมากมีรูเล็ก ๆ
มองเห็นแบบพระจันทร์เต็มดวง หีของเดือนสอดควยเข้าไม่ยากเพราะมีช่องว่างมาก หีดาวนั้นกดควยเข้าไปยากมาก
พอควยเข้าไปได้มันจะฉีกเป็นสามสี่แฉก
แต่หีแบบเดือนมันมักจะฉีกออกเป็นสองเสี้ยวทางปลายรูปพระจันทร์เสี้ยวเพราะมันมีรอยนำทางไว้แล้ว
แต่บางทีก็ฉีกตรงส่วนบนด้วยถ้าหากมันบาง
ผมมองเข้าไปในรูหี เห็นน้ำเมือกหีใส ๆ เอ่อขึ้นมาเต็มรูหี ผมเอานิ้วชี้ลองกดเยื่อหีดู
มันยืดออกเล็กน้อยแล้วก็ตึงสู้นิ้วมือ พอกดต่อเดือนก็เกร็งตัวเล็กน้อยทำท่าว่าเจ็บผมก็เลยหยุด
ผมลองเอานิ้วกลางสอดไปตรงรูหีที่ไม่มีเยื่อปิดอยู่
มันรัดนิ้วผมแน่นแต่ก็เข้าไปได้ไม่ยากนักเพราะมีน้ำเมือกลื่นไปหมด
ผมสอดนิ้วเข้าไปโดยกดนิ้วให้แนบด้านหัวหน่าวได้สักลึกสักสองนิ้วก็เจอนูนเนื้อนุ่ม ๆ
มันเป็นจีสปอตของเดือนนับว่าเดือนโชคดีที่มีจุดจสปอตชัดเจนเพราะผู้หญิงบางคนไม่นูนออกมา
ผมเอานิ้วกดคลึงจีสปอตแรง ๆ แนบแน่น เดือนแอ่นโคกแสดงว่าเสียวผมเลยกดคลึงมันต่ออีกหน่อย
แล้วสอดนิ้วเข้าหีต่อไป จนถึงโคนนิ้วกลางก็พอดีโดนปากมดลูก
ผมเอานิ้ววนคลึงแถวปากมดลูกที่มีเมือกลื่นชะโลมอยู่เต็มไปหมด
ผมเอานิ้วควานวนตรงกลางปากมดลูกก็เจอรอยบุ๋มลงไปเล็ก ๆ
มันเป็นรูปากมดลูกที่ยังปิดอยู่เพราะไม่ใช่ช่วงมีเม็นส์ ผมพยายามเอานิ้ววนควานไปรอบ ๆ ปากมดลูก
แต่จะเรียกว่าควานก็ไม่ได้เพราะรูหีมันฟิตมากรัดนิ้วกลางคับติ้ว ควานไม่ได้ได้แต่หมุนนิ้วไปรอบ ๆ
เท่านั้น
ผมลองเอานิ้วชักเข้าชักออกมันก็วิ่งลื่นเข้าออกได้สะดวก แต่ผมก็ระวังเพราะมันฟิตมาก
กลัวว่าเล็บจะไปขูดผนังหี ผมสำรวจรูหีสักนาทีกว่า ๆ ก็ชักนิ้วที่เปียกชุ่มน้ำเมือกหีออกมา
ผมลองดมดูมันไม่มีกลิ่นเลย หีสาว ๆ ที่รักษาความสะอาดและล้างดีแล้วหลังฉี่จะไม่มีกลิ่น
หรืออาจมีกลิ่นบ้างแต่เป็นกลิ่นประจำตัวมันไม่ใช่กลิ่นเหม็นเลย อันนี้บอกได้จากประสบการณ์
ผมเห็นว่าสมควรที่จะเริ่มเลียหีได้แล้ว ผมเริ่มด้วยการเลียที่เนื้อเรียบใสส่วนเหนือสันแตด
ลากลิ้นมาที่สันลำตัวแตดส่วนที่ยังอยู่ในหนังหุ้มแตด
พอมาถึงหัวแตดที่โผล่ออกมาจากหนังหุ้มผมก็เอาลิ้นวนไปรอบหัวแตด แล้วจรดลิ้นบนหัวแตดบดคลึงเต็ม ๆ
พอโดนเลียบดหัวแตด เดือนถึงกับเสียวสะดุ้งครางอือออกมาดังเลยพร้อมกับแอ่นโคกหีรับการเลียแตดโดยไม่ต้องสอน
ผมเลียแตดต่อสักสองสามอึดใจก็หยุด เพราะแค่ต้องการให้เดือนรู้รสการเลียแตดอีกนิดหน่อย
ผมแหกหีออกกว้างอีกหน่อยเลียแอ่งเนื้อเรียบใสส่วนที่ต่อจากหัวแตดลงมา
ตวัดลิ้นแลบเลียเสยขึ้นบนสามสี่ครั้ง แล้วแหวกร่องหีตรงกลาง ๆ ร่อง
มองหารูเยี่ยวพอเจอก็เอาปลายลิ้นแยงเจาะเข้าไป มันเข้าไปได้เล็กน้อยเท่านั้น
ผมเลียวนตรงรูเยี่ยวสักห้าหกครั้ง ก็กลับไปเลียเนื้อใต้หัวแตด
แล้วกลับไปเลียหัวแตดเพื่อรักษาระดับความเสียวหีให้เดือนไว้
ผมแหวกแคมหีออกกว้างเลียด้านในร่องหีทั้งสองข้าง และเลียแคมใหญ่อวบอูม
แคมซ้ายทีขวาทีจนทั้งสองกลีบเปียกน้ำลายชุ่มไปหมด ในที่สุดผมก็แหวกตรงช่องรูหี
หลังจากโดนเลียแตดหลายหน ก็ทำให้น้ำเมือกหีเอ่อออกมาเต็มปากรูหีอีก ผมเอาลิ้นสอดเข้ารูหี
ทันที่รูหีถูกดุนด้วยลิ้น เดือนร้องอื๊อออกมา เพราะไม่ทันระวังตัวว่าผมจะกล้าเอาลิ้นสอดหี
ผมเอาลิ้นปาดน้ำเมือกหีเข้าปาก พอถอนปากออกมาน้ำเมือกที่เอ่ออยู่เต็มก็หายเข้าไปอยู่ในปากผมหมด
ผมรู้สึกเมือกหีมันทำให้ลิ้นผมลื่นกว่าน้ำลายหลายเท่า ผมไม่รีรอรีบกลืนน้ำเมือกหีลงไปในคอ
ผมเกร็งทำปลายลิ้นแหลมแล้วแยงเข้ารูหี ผมพยายามแทรกลิ้นเข้ารูหีให้ลึกที่สุด
มันเข้าไปไม่มากนักเพราะยังไงลิ้นมันก็ใหญ่กว่ารูอยู่ดี ผมแยงลิ้นเข้าออกรูหีสิบกว่าครั้ง
ก็หันไปเลียตวัดลิ้นขึ้นไปตามร่องหี พอถึงหัวแตดก็บดลิ้นกับหัวแตดแรง ๆ มันได้ผลทุกครั้งที่เลียแตด
เดือนจะแอ่นหีส่ายโคก ครางอือ ๆ ออกมา บางทีก็สูดหายใจเสียง ซู้ด ซู้ด บางทีก็ ทำเสียงซี้ด ซี้ด
ทั้งสองเสียงนี่ถือเป็นเสียงยอดนิยมของผู้หญิงเวลาเสียวแตดมาก ๆ ผมเลียแตดสักเกือบนาที ก็มาดูดหัวแตด
เอาลิ้นกดช้อนเข้าใต้ลำตัวแตดบดลำตัวแตดเข้ากับเพดานปาก โดนแบบนี้เดือนบิดตัวเร่า ๆ ด้วยความเสียวแตดสุด
ๆ ร้องออกมาดังที่สุดตั้งแต่ถูกเลียแตด ผมถอนปากจากแตด มองดูที่รูหีปรากฏว่าน้ำเมือกหีเอ่อออกมาอีก
ผมก็ขยับไปเลียปาดเอาน้ำเมือกหีที่เอ่อออกมาเข้าปากและกลืนไปอีกครั้งหนึ่ง
มาถึงตรงนี้ผมคิดว่าน่าจะเลียให้เดือนเสร็จคาปากหนนึง แล้วถึงเย็ดให้เสร็จอีกทีหลัง
ผมเอาหัวแม่มือทั้งสองข้างกดเนื้อรอบหัวแตดให้มันยุบลงไป
ทันใดหัวแตดที่โผล่ออกมามากอยู่แล้วก็ปลิ้นออกมาสุด ๆ
มันยื่นออกมาเกือบเซ็นต์นึงผมรีบจรดลิ้นไปที่หัวแตด รัวบดลิ้นลงไปแนบแน่นนับแทบไม่ทัน
พอโดนเลียแบบสุด ๆ อย่างนี้
เดือนร้องครางออกมาดังลั่นห้องด้วยความเสียวหัวแตดอย่างไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน เดือนร้องคราง เสียงอืออือ
ออกมาสลับกับทำเสียง ซู้ด ซู้ด ตอนหายใจเข้าเร็ว ๆ
โคกเดือนหรือถ้าจะว่าไปมันก็ทั้งสะโพกนั่นแหละร่อนส่ายไปมาเร่า ๆ อย่างเร็วและแรงสุดจะทนเสียวแตดไหว
บางช่วงเดือนบิดตัวหรือเด้งหีมากเกินไปก็ทำให้ปากกระแทกกับกระดองหีจนรู้สึกเจ็บปาก
แต่ผมพยายามแนบปากรัวลิ้นกับหัวแตดจนได้ ผมเลียไปอีกแค่นาทีเดียว เดือนก็หลับตาปี๋ ทำหน้ายู่บิดเบี้ยว
เม้มริมฝีปากแน่น เกร็งมือเกร็งขา กำหมัดแน่น
ท้องที่ขยับขึ้นลงเป็นลูกคลื่นก่อนหน้าที่พลันหยุดเป็นเกร็งนิ่ง แต่ตรงแก้มสะโพกเกร็งสันดิก ๆ
อยู่นอกเหนือการควบคุม พร้อมกันเดือนก็ร้องอี๊กออกยาว หน้าตาแดงก่ำแถวหน้าอกมีผื่นแดงขึ้น
เส้นเลือดที่คอปูดโปนออกมา เดือนเกร็งตัวอยู่สักสิบกว่าวินาทีก็ตัวอ่อนลง หัวใจเต้นแรง หายใจหนัก ๆ
อย่างเหนื่อยหอบหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลงอย่างเร็ว ผมรู้ว่าเดือนถึงจุดสุดยอดจากการเลียหีแล้ว
ผมก็ขึ้นไปนอนกอดเดือนไว้ เดือนก็กอดผมแน่น ผมรู้สึกว่าเดือนเหงื่อออกมาจนเปียกชุ่มเลย
ผมนอดกอดเดือนสักพักหนึ่ง เดือนก็บอกว่าร้อนเหงื่อออกมากขอไปอาบน้ำก่อน
ผมก็เข้าไปในห้องน้ำพร้อมเดือน ช่วยอาบน้ำฟอกตัวล้างปี๊ให้เดือน เดือนก็แอ่นปิ๊ให้ล้าง
บางโอกาสผมก็กินนมเดือนไปด้วย เดือนก็ทำไหล่ห่อหนีไม่ให้กินบอกว่าเสียวหัวนม แล้วผมก็ล้างทำความสะอาดควย
ล้างเมือกที่เยิ้มออกมาด้วยความเงี่ยนออกจนหมดจด แล้วก็กลับมานอนบนเตียง นอนเล่นสักพัก
เดือนก็ยันตัวลุกขึ้นนั่งขยับตัวไปตรงสะโพกผม
เดือนมองควยผมที่ตอนนี้มันอ่อนตัวลงหลังจากแข็งมานานแต่ไม่ได้เย็ดก็อ่อนลงหนังหุ้มหัวควยก็ปิดหัวควยตามเดิม
เดือนจับควยผมกำเล่น เอานิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบหัว เอามืออีกข้างหนึ่งจับลูกกระโปกผมบีบเล่น
พอโดนทำอย่างนี้ควยผมก็ค่อย ๆ แข็งขึ้น ๆ จนกระทั่งมันพองก๋า เส้นเลื่อดปูดโปนทั่วลำควย
หนังที่หุ้มหัวควยก็ร่นลงไปเผยให้เห็นหัวควยสีแดงจัดออกม่วงเพราะมีเลือดมาคั่งเต็มที่ เดือนมองดูแล้วยิ้มๆ “อื้อหือทำไมมันใหญ่อย่างนี้ล่ะ

หี

• 52074
    • หี
« Reply #3 on: May 11, 2011, 08:42:02 AM »
เมื่อกี้ยังเล็กอยู่เลย”ผมเลยบอก“นี่แหละที่เขาเรียกว่าลูกผู้ชายยืดได้ก็หดได้ หดได้ก็ยืดได้”
เดือนได้ฟังก็หัวเราะออกมา เดือนจับควยเล่นอยู่นานพอดู ผมก็บอกให้ลองดูดเลียดูซิ เดือนทำหน้าเบ้
“ไม่เอาหรอกค่ะ” “ทำไมล่ะผู้หญิงเยอะแยะที่เขาชอบดูดมัน” “ยังไง ๆ เดือนก็ไม่ด้วยเอาหรอก”
เอาเถอะไว้นาน ๆ ไปเดือนก็ต้องลองอยู่ดีแหละ “นั่นมันเรื่องอนาคตน่ะ” “เห็นไหมพี่บอกแล้ว
เดือนชักจะใจอ่อนแล้วมั้ยล่ะ” เดือนไม่ตอบแต่บีบควยผมแรงขึ้น เดือนก็ก้มลงไปพิจารณาควยใกล้ ๆ แล้วดมดู
เดือนรี ๆ รอ อยู่อย่างนั้นหลายอึดใจ แล้วทันใดสิ่งที่เดือนปฏิเสธหยก ๆ ก็เกิดขึ้น
เดือนแลบลิ้นไปแตะหัวควยเบา ๆ คงจะทดสอบรสชาต พอเห็นว่าไม่มีรสอะไร ก็เลียหัวควยและเลียลงมาตามท่อนควย
แล้วเลียกลับขึ้นไปใหม่ พอถึงปลายหัวควยก็อมหัวควยไว้ในปาก
เอาลิ้นวนแถวรูเยี่ยวแล้วแลบลิ้นเลียแถวคอหยัก แล้วก็อมอีก ผมบอกให้อมรูดปากขึ้นลง
เดือนก็ลองทำดูแต่ทำไม่ทะมัดทะแมงเพราะเป็นการอมควยครั้งแรกในชีวิต
เดือนคายควยออกจากปากแล้วหันไปเลียลูกกระโปกทีละลูกแล้วก็อมลูกกระโปกทีละลูก
พอเดือนพยายามจะอมทีละสองลูกมันก็เข้าไปได้แบบคับปากแก้มตุ่ยเลย เดือนเลียและอมลูกกระโปกอีกนานพอควร
ก็กลับไปดูดหัวควย และดูดรูดท่อนควย เดือนดูดควยผมอย่างเอาเป็นเอาตายนานมากสักสิบนาที
จนผมรู้สึกว่าเสียวหัวควยมากกลัวน้ำจะออก “เดือนพอก่อนเดี๋ยวพี่เสร็จคาปากเดือนแน่”
“ให้มันเสร็จในปากเดือนก็ได้ค่ะ” “ไม่ได้หรอกพี่ยังไม่ได้ทำให้เดือนเสร็จเลย” ผมพูดพลางรั้งตัวเดือนลงมานอน
เดือนไม่ไปบ้วนปากเลยพอนอนลง ผมก็จูบปากเดือนเลย เดือนก็จูบปากตอบ
เราดูดจูบปากดูดลิ้นกันอย่างไม่รังเกียจ ทั้ง ๆ ที่เลียหีอมควยกันมาหยกทั้งคู่
พอจูบกันได้สักพักผมก็หันมากินนมเดือน พอโดนกินนมแค่ครึ่งนาที เดือนก็ครางออกมาเบา ๆ
ผมกินนมต่ออีกนาทีกว่า ๆ ก็เอามือไปคลึงแตดเดือน เดือนก็เริ่มครางกระเซ่าดังขึ้น
พอผมเห็นว่าเดือนเรื่มเกิดอารมณ์อีกผมก็ลงไปเลียหีเลียแตดอีกพอเดือนเริ่มครางหนักขึ้น
ผมก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขาเดือน ถ่างขาเดือนออกกว้างอีกหน่อย ผมจับหัวควยเอาไปถูไถตรงแถวรูหี
ให้น้ำเมือกหีชะโลมหัวควยและหนังควยตรงแถวเส้นสองสลึง เพื่อเวลาเสียบควยเข้าหีจะได้ไม่ดึงรั้งจนเจ็บ
แล้วผมเอานิ้วกลางสอดเข้าไปในรูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีออกมาให้มากที่สุด
แล้วเอามาลูบไล้หนังตรงแถวเส้นสองสลึงให้เปียกลื่น ผมล้วงหีซ้ำเอาน้ำหีออกมาลูบหัวควยจนมันเปียกลื่น
โชคดีหน่อยที่หีเดือนนี่มีน้ำหีมากช่วยหล่อลื่นได้ดีเลย ผมเห็นว่าควยเปียกเมือกหีดีแล้ว
ผมก็จ่อควยตรงช่องว่างเล็ก ๆ ตรงเยื่อหี พอกดควยเข้าไปเบา ๆ เยื่อพรหมจารีย์ก็ยืดออก
พอกดเข้าไปอีกเยื่อก็ยืดรับควยอีก เดือนยังไม่ออกอาการเจ็บเยื่อหีเพราะมันยังยืดรับควยได้
แต่ควยยิ่งเข้าไปมากขึ้นมันก็ถ่างเยื่อหีจนมันตึงยืดได้สุดแค่นั้น
แต่หัวควยที่พองก๋าอีกตั้งค่อนหัวยังไม่เข้า
พอผมกดเข้าไปอีกเยื่อหีก็ตึงเต็มที่ยืดเพิ่มออกอีกไม่ได้แล้ว มันตึงจัดทำให้เดือนเริ่มเจ็บเยื่อหีมากขึ้น
แต่ผมยังกดควยไปอีกทำให้เดือนเจ็บเยื่อหีเพิ่มเป็นทวีคูณ เดือนหลับตาปี๋ เกร็งขา เกร็งตัว
ทำหน้าเบ้ด้วยความเจ็บรูหีเพราะเยื่อหีกำลังจะฉีกขาดออก
เดือนเอาเล็บจิกแถวท้องน้อยเหนือโคกหีเพื่อเบนความเจ็บเยื่อหี
ผมรู้ว่าถึงช่วงสำคัญแล้วผมกดควยเข้าไปอย่างแรง
เยื่อหีที่ยืดตึงเต็มที่อยู่แล้วก็สุดที่รับการกดแทรกควยได้อีก มันฉีกขาดออกตามรอยเสี้ยว
พร้อมกันหัวควยส่วนใหญ่สุดก็มุดหายเข้าไปในรูหี เดือนร้องอี๊กออกมาตอนเยื่อหีขาด
ตัวสั่นเทาด้วยความเจ็บหี พอเยื่อหีขาดแล้วผมก็หยุดชะงักให้เดือนหายเจ็บหี
ผมมองไปที่รูหีตอนนี้เลือดจากเยื่อหีฉีกขาดเริ่มซึมออกแล้ว ผมเห็นแล้วก็เฉยอยู่ แต่มันออกมาเรื่อย ๆ
ผมกลัวมันจะไหลย้อยไปที่ก้นเปื้อนที่นอน ก็เลยเอื้อมไปเอาทิชชู่มาซับเลือด
แล้วผมก็ค่อยกดควยลงไปเรื่อย ๆ จนหายเข้าไปในหีเดือนเหลืออีกนิ้วก็ถึงโคนควย ผมลองดึงควยออกมา
มันก็ออกมาหนืด ๆ ด้วยความแน่นกระชับ ผมลองเสือกควยเข้าไปยาว ๆ มันเข้าไปได้ฝืด ๆ
เพราะหีคับมากและควยก็ยังไม่เปียกน้ำหีทั่วดีนัก ผมกระเด้าหีเดือนช้า ๆ พร้อมกับก้มลงไปกินนมเดือนด้วย
แต่กินได้ค่อยถนัด ก็เลยเลิกกิน ผมกระเด้าเข้าออกหีเบา ๆ ไปเรื่อย ๆ
สักไม่นานก็รู้สึกควยวิ่งเข้าออกหีได้สะดวกขึ้น ผมก็กดตูดกะจะดันควยให้เข้าสุด มันก็เข้าไปอีกจนจวน ๆ
ว่าหัวหน่าวจะอัดแนบกัน ผมก็รู้สึกว่าปลายควยไปกระทบกับปากมดลูกลื่น ๆ ผมลองกระเด้ายาว ๆ สุด ๆ
สองสามครั้งให้ปลายควยกระทบปากมดลูกทุกครั้ง แต่ผมระวังทำเบา ๆ
เพราะรู้ว่าไม่ควรเอาควยกระแทกปากมดลูกแรง ๆ บ่อย ๆ เพราะอาจทำให้ปากมดลูกบอบช้ำอักเสบ
และทำให้ผู้หญิงเจ็บเสียวเข้าไปในอุ้งเชิงกรานได้ ถ้าจะทำก็ควรให้สอดเข้าไปสัมผัสเบา ๆ
เท่านั้นห้ามกระทุ้งมันอย่างเด็ดขาด มันไม่ทำให้เสียวสนุกหรอกมีแต่ทำให้เจ็บเปล่า ๆ
ตอนนี้ควยผมเปียกน้ำหีลื่นพรืดผมกระเด้าหีได้แรงและเร็วขึ้นมาก
ความที่หีฟิตมากและผนังหีเป็นเนื้อเยื่ออ่อนนุ่ม
เวลาหัวควยบานใหญ่วิ่งแทรกเข้าออกมันเสียดสีแนบกระชับตลอดช่องรูหี
และความที่ควยผมใหญ่คับรูหีเบียดไปถึงใกล้กับหัวแตด
พอควยวิ่งเข้าออกมันก็ทำให้ทำให้หนังหุ้มหัวแตดรูดเข้ารูดออกทำให้ทั้งแตดและรูหีเสียวอย่างรวดเร็ว
อาการเจ็บรูหีก็หายไปนานแล้ว เดือนมีแต่ความเสียวสนุกรูหี
เรื่องปกติที่ผู้หญิงที่เสียตัวครั้งแรกมักไม่ถึงจุดสุดยอดจึงไม่เกิดกับเดือน ผมดึงควยออกมาแค่หัวควย
แล้วผมซอยควยยิก ๆ ให้เฉพาะหัวควยผลุบเข้าออกรูหี
พอทำอย่างนี้รูหีมันเสียดสีกับหัวควยทำให้เดือนเสียวหีมาก หัวควยผมก็เสียวออกชาเลย
เดือนเสียวหีจนต้องเด้งโคกหีเร่า ๆ ผมมองหน้าเดือน เดือนทำนัยน์ตาปรือ ๆ แบบเสียวหีมาก
ผมเปลี่ยนเป็นกระเด้ายาวสลับกับอัดแนบแตดเร็วยังกับจักรผัน พอโดนอย่างนี้เดือนสุดจะทนเสียวหีไหว
เดือนผวากอดผมแน่น ร้องอี๊ก ตัวเกร็ง กลั้นหายใจเต็มที่ เม้มปากแน่น หลับตาปี๋ หน้าแดงก่ำ
พร้อมกันในจังหวะที่ผมเสือกควยเข้าลึกสุด ผมก็รู้สึกว่าลำควยถูกรูหีบีบตอดรัดแรง ๆ
แต่ในจังหวะดึงออกก็ไม่รู้สึกการตอดของรูหี ผมเลยกดควยแช่ไว้ส่ายควยอัดแตด
ก็รู้สึกว่ารูหีบีดตอดรัดควยเป็นจังหวะค่อยลง ๆ อีกห้าหกครั้งแล้วก็หยุด เดือนตัวอ่อนปวกเปียกลง
หัวใจเต้นโครมครามหายใจอย่างเหนื่อยหอบ เดือนเก่งมากเสร็จภายในไม่เกินสิบนาทีนับแต่เริ่มกระเด้าแรก
ผมเสือกควยเข้าหีลึกสุดแล้วนอนนาบตัวลงกอดเดือนแช่ควยไว้อย่างนั้น
ผมยกเข่าขึ้นบอกให้เดือนแนบขาเข้าชิดกันแล้วผมขยับให้ขาคร่อมขาทั้งสองของเดือน จะได้ไม่ทำให้เดือนเมื่อยขา
เพราะต้องถ่างขารับการเย็ดมานานคงเมื่อยมาก ผมทิ้งน้ำหนักลงที่ข้อศอกกับเข่าไม่ให้ทับเดือนแรง ๆ
นอนท่านี้ทำให้ผมทับกอดเดือนได้นานโดยไม่ต้องดึงควยออกนอนข้างๆ เดือน
ผมรอนานพอดูจนเห็นว่าเดือนหายเหนื่อยแล้ว
ผมก็ขยับตัวเอาเข่าสองข้างเข้าไปหว่างขาเดือนพร้อมบอกให้เดือนถ่างขาออกผมยันตัวขึ้น
ยกขาเดือนขึ้นแล้วผมก็เริ่มกระเด้าหีเดือนค่อย ๆ ผมกระเด้าติดต่อกันสักสองนาที
เดือนก็เริ่มแสดงอาการเสียวหีเด้งโคกหีตอบโต้เบา ๆ ผมกระเด้าเดือนไปเรื่อย ๆ สักพักเดือนก็ครางอือออกมาเบา ๆ
ผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้น เรื่มรู้สึกเสียวควยบ้างแล้ว ผมคิดว่าน้ำควยผมอาจจะออกก่อนเดือนเสร็จครั้งสอง
แต่แล้วอาการเดือนก็บอกว่าเสียวหีมากขึ้นอย่างรวดเร็ว เดือนเอามือมาบีบแขนผมที่ยันที่นอนข้างตัวเดือน
ผมเห็นเดือนเริ่มเม้มปาก ออกอาการมือกระตุกเป็นบางครั้งที่รู้สึกเสียวหีมาก ผมกระเด้าต่ออีกแค่นาทีเดียว
เดือนก็ครางหนัก ๆ ผมรู้สึกตอนนี้หีลื่นมาก เพราะเดือนเสร็จครั้งแรกแล้วไม่ได้ล้าง
แถบโดนเย็ดต่อน้ำหีก็เลยออกมาก ตอนนี้พอกระเด้าเข้าไปน้ำหีที่เปียกชุ่มจนเอ่อออกมาก็ทำให้เกิดเสียง แจะ
แจะ ทุกครั้งที่กระแทกควยเข้าลึก ๆ เดือนขยับส่ายโคกหีแรงขึ้น ๆ อย่างควบคุมไม่ได้
และทันใดเดือนก็ดึงตัวผมลงไปกอดแน่น เกร็งตัว เกร็งมือและขา ครางอือออกมา
และพร้อมกันหีก็บีบตอดรัดควยผมอีกชุดหนึ่ง ตอนนี้ควยผมก็เสียวมาก พอหีเดือนตอดครั้งสุดท้าย
ผมก็เสียวท่อนควยจนทนไม่ไหว ท่อนควยกระตุกฉีดน้ำควยเหนียวเหนอะเข้าหีอย่างแรง ต่อจากนั้นปริ๊ดต่อ ๆ
มาก็ตามกันออกมาเป็นจังหวะอีกเจ็ดแปดครั้ง ผมก็ฟุบลงบนอกเดือนหมดแรง
สักนาทีหนึ่งผมก็ดึงควยออกมานอนแน่นิ่งเคียงข้างเดือน เรานอนเหนื่อยหอบไปพักใหญ่
หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันอีกหน
ผมขับรถพาเดือนไปกินข้างเที่ยง ผมแวะไปกดเอทีเอ็มให้เดือนไปสามหมื่นบาท
เดือนบอกว่าเดือนไม่ถือว่าเป็นค่าตัวหรอกนะ เพราะเดือนไม่ได้เรียกร้องก่อนนอนกับผมเลย
ผมบอกว่าจะส่งเสียเดือนจนกว่าจะจบ เดือนก็ไหว้ผม บอกว่าขอให้ทำตามที่พูด
เรากลับมาตอนบ่ายโมงครึ่งก็ตรงไปห้องนอน ผมไปห้องผมเอาสร้อยหนักสองบาทที่เตรียมจะให้ดาวมาให้เดือน
เอากันรอบนี้เดือนขออมควยจนเสร็จ แต่ก่อนจะเสร็จผมรีบบอกเดือน
แต่เดือนไม่สนใจดูดต่อไปผมก็เลยพ่นน้ำควยเข้าปากเดือนจนหมด เดือนทำผะอืดผะอมแต่แทนที่จะไปบ้วนทิ้งที่ห้องน้ำ
เดือนกลับกลืนเข้าไปแล้วยิ้มกับผม ผมถามว่าอร่อยไหม เดือนบอกว่าเหม็นคาว
หลังจากนั้นผมก็ขึ้นไปเอาผ้าปูที่นอนหมอนมาเปลี่ยนใหม่ ไม่ให้มีกลิ่นผมติดอยู่
ตอนเย็นดาวกลับมา เราสองคนทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้น
เย็นวันต่อมาผมก็ไปรับเดือนไปโรงแรมกัน เราเย็ดกันสนุกมาก เดือนบอกให้ผมลองเอาก้น
เพราะอยากทดลองให้หมดเลย แต่ผมบอกไม่ได้เอาปลอกไปก็เลยไม่ได้ทดลองกัน
เรื่องที่ผมนอนกับเดือนมาแตกในวันหลังเมื่อดาวไปเห็นสมุดธนาคารของเดือนมีเงินสามหมื่น
ดาวก็คาดคั้นจนเดือนบอกความจริง ดาวก็โมโหมากรีบมาหาผม ต่อว่าผมเป็นการใหญ่
ว่าได้พี่แล้วยังเอาน้องอีก ดาวบอกว่าที่สัญญาไว้ไม่เอาแล้ว ไม่ต้องมายุ่งกับดาวอีกต่อไป
แล้วดาวก็กลับไปหอคนเดียว ผมต้องโทรไปง้อหลายหนแต่ดาวไม่ยอม
หลายวันต่อมาดาวยอมพูดกันผมบอกว่ายังรักดาวอยู่
ดาวบอกว่าต้องเลิกกับเดือนและให้จดทะเบียนสมรสกับดาวในวันรุ่งขึ้นเลย ผมก็เล่าให้เดือนฟัง
เดือนฟังแล้วก็บอกว่าให้ทำตามที่ดาวบอกก็แล้วกัน ผมถามว่าแล้วเดือนจะทำอย่างไร เดือนบอกว่าก็อยู่เฉย ๆ
เดือนยอมพี่ดาวเพราะพี่มาก่อน แต่ขอให้ผมส่งเสียให้จนเรียนจบก็พอ ผมก็ทำตามที่เดือนบอก
คืนนั้นเดือนบอกจะนอนกับผมเป็นคืนสุดท้ายแล้วจะไม่ยอมให้ผมนอนอีก คืนนั้นเราเย็ดสั่งลากันแทบทั้งคืน
ลองเอาก้นโดยใส่ถุงยางทดลองท่าหมา ให้เดือนขึ้นคร่อม เดือนเสร็จหลายหนทั้งเย็ดและเลียหี
เดือนเองก็อมควยและกินน้ำควยผมอีก วันรุ่งขึ้นดาวกับผมก็ไปจดทะเบียนสมรสกัน
แล้วดาวกับก็เดือนย้ายมาอยู่ที่ออฟฟิศเลย แต่ตอนนี้เรารู้กันแค่สามคน คนอื่นยังไม่รู้แต่นาน ๆ
ไปก็อาจมีคนอื่นรู้ ตอนนี้ดาวขึ้นไปนอนกับผม ส่วนเดือนก็นอนชั้นสองตามเดิม
เดือนกับผมไม่ได้นอนกันเป็นอาทิตย์แล้ว แต่มีบางโอกาสที่ลับตาคนผมก็จะดึงเดือนมากอดจูบกันบ้าง
เดือนก็ยอมให้ผมกอดจูบ ผมเองไม่รู้ว่าจะทำตามสัญญากับดาวที่จะไม่นอนกับเดือนได้นานแค่ไหน
เพราะมันยากมากที่คนรักชอบกันเต็มใจด้วยกันจะไม่มีเซ็กส์กัน ถ้าจะให้ดีต้องให้เดือนแยกไปอยู่ที่อื่น
ดาวเองตอนนี้ก็ไม่วางใจผมเท่าไร คอยอยู่กับผมตลอด ระวังเต็มที่ไม่ให้ผมอยู่กับเดือนสองต่อสอง
แต่อย่างว่าต่อให้แยกยังไงคนเราลองอยากเจอกันมันก็นัดกันเจอกันจนได้แหละ ผมถึงว่ามันยาก
นอกจากเดือนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นคน แต่อนาคตใกล้ ๆ นี้มันเป็นไปไม่ได้ เพราะเดือนต้องการให้ผมส่งเสียอยู่
การหาแฟนก็ไม่ใช่ทำกันได้ง่าย ๆ
ผมขอจบเรื่องของผมกับสองพี่น้องเพียงเท่านี้
ต่อไปถ้าจะเล่าก็จะเป็นประสบกามที่ผ่านมาก่อนหน้านี้ ไม่รู้ว่ามีใครอยากอ่านหรือเปล่า
ถ้าอยากอ่านก็ให้บอกกัน เพราะตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเขียนแล้ว ต้องแอบเขียนเดี๋ยวดาวรู้เรื่อง

หี

• 52074
    • หี
« Reply #4 on: May 11, 2011, 08:42:20 AM »
เย็นวันศุกร์ต่อมาหลังจากเดือนเสียตัวให้ผมแล้ว เดือนกับดาวก็มาค้างคืนเพื่อทำบัญชีตามเดิม
ทุกอย่างก็เป็นไปด้วยดี แต่คืนวันนั้นดาวไม่ได้นอนกับผมเพราะมีเม็นส์
ทั้งสองคนทำงานเสร็จในวันเสาร์ก็เลยกลับไปหอพัก
ตอนสายวันจันทร์ดาวโทรมาหาผมต่อว่าเป็นการใหญ่ว่ารู้เรื่องที่เดือนเสียตัวให้ผมแล้วเพราะไปเจอสมุดธนาคารข

องเดือน และเห็นเดือนใส่สร้อยที่ผมให้ด้วย ดาวบอกจะเลิกกับผม แล้วปิดโทรศัพท์เลย
ผมพยายามโทรไปหาหลายหนก็ไม่รับ พอถึงวันพฤหัส ดาวก็ยอมพูดด้วย ผมบอกว่ายังรักดาวอยู่
ดาวตัดบทเลยว่าถ้ารักก็ต้องจดทะเบียนสมรสกับดาวในวันศุกร์เลย
ผมทำอะไรไม่ถูกไม่คิดว่าจะรวดเร็วอย่างนั้นก็บอกดาวว่าจะโทรไปใหม่เพราะมีคนมาติดต่อพอดี
แล้วผมรีบโทรหาเดือนที่หอเพราะเดือนไม่มีโทรมือถือ แต่ติดต่อไม่ได้อยู่นาน จนถึงห้าโมงเย็นจึงติดต่อได้
ผมเล่าเรื่องให้เดือนฟังหมด เดือนบอกว่าให้จดทะเบียนกับดาวเลยเพราะดาวเป็นของผมก่อน
ผมเลยบอกเดือนว่าอยากนอนกับเดือนเป็นวันสุดท้าย เดือนไม่ว่าอะไรบอกให้ไปรับเลย ผมก็รีบไปรับเดือน
แต่ก่อนไปก็โทรบอกดาวว่าตกลงจะไปจดทะเบียนสมรสกันวันรุ่งขึ้น ผมไม่บอกว่าเดือนจะมานอนกับผม
แต่ผมบอกเดือนให้โทรไปบอกดาวว่าจะไปค้างกับเพื่อน
ผมไม่รู้ว่าดาวรู้หรือเปล่าว่าเดือนจะมานอนกับผม แต่ถึงดาวจะคิดว่าเดือนคงมาอยู่กับผม
แต่ดาวก็ไม่พูดว่าอะไร คืนนั้นจึงเป็นของเดือนกับผมทั้งคืน
ก่อนกลับมาที่สำนักงานผมพาเดือนไปกินข้าวเย็นก่อน และซื้อขนมและของกินอีกหลายอย่าง
กลับมาถึงสำนักงานแค่ทุ่มนึง พอมาถึงผมกับเดือนก็เข้าไปห้องชั้นสองเอาผ้าขนหนูและแปรงสีฟันของเดือน
ส่วนหมอนกับผ้าห่มมีสำรองในห้องผมอยู่แล้ว
แล้วตรงขึ้นห้องนอนผมเลยเพราะห้องผมมีโทรทัศน์สเตริโอและวีดีโอพร้อมดีกว่าห้องนี้
พอเข้าห้องผม ผมก็กอดเดือนซึ่งยังอยู่ในชุดนักศึกษา แล้วจะปลดกระดุมเสื้อเดือน ทันใดความคิดดี ๆ
ก็แวบขึ้นมาในสมอง ผมไม่เคยเอาใครในชุดนักศึกษามาก่อน ผมเลยคิดว่านี่เป็นโอกาสดี ๆ ต้องลองซะหน่อย
ผมหยุดปลดกระดุมต่อ บอกให้เดือนเข้าห้องน้ำล้างตัว แต่ไม่ต้องถอดผ้า เดือนทำท่างง ๆ
ผมเลยบอกว่าอยากเอาเดือนในชุดนักศึกษาน่ะ พอเดือนรู้ความต้องการของผมก็หัวเราะออกมา
“แหมแค่นั้นเองง่ายนิดเดียว เดี๋ยวเดือนจะอาบน้ำและจะแต่งชุดนักศึกษาใหม่ก็ได้”
“ดีเลย งั้นมาอาบน้ำด้วยกัน”
แล้วเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ตอนนึงเดือนพูดขึ้นว่า
“พี่ วันนี้เดือนขอทำตามใจของเดือนบ้างนะ อยากสนุกให้สุด ๆ ไปเลย เพราะจะไม่มีโอกาสอีกแล้ว
พี่อย่าว่าเดือนก็แล้วกันนะ”
“จะไปว่าอะไร ดีซิ จะได้สนุกกันให้เต็มที่ พี่ละอยากเจอคนใจถึงแบบนี้มานานแล้ว
ว่าแต่เดือนจะทำอะไรมั่งล่ะ”
“เดี๋ยวพี่ก็รู้เองแหละ” พออาบน้ำเสร็จเดือนก็ออกมาแต่งชุดนักศึกษา ผมบอกว่าให้ใส่ทั้งชั้นนอกชั้นใน
เอาเสื้อไว้ในกระโปรง เดือนก็ทำตามพร้อมกับหัวเราะไปด้วย ส่วนผมเปลือยล้อนจ้อนควยแข็งเต็มที่แล้ว
เดือนเดินไปยืนอยู่ตรงปลายเตียง ผมเดินไปกอดเดือน นมชูชันอัดกับหน้าอกผมแน่น
ผมมองไปที่ร่องอกขาวผ่องเห็นฐานเต้านมล้นเสื้อชั้นในออกมานิดหน่อยพอให้ดูเซ็กส์ซี่
เพราะต้องใช้บราที่มันใหญ่ปิดมิดชิดหน่อยชุดอย่างนี้โชว์มากไม่ได้อยู่แล้วเดี๋ยวโดนอาจารย์ว่า
ผมปลดกระดุมเสื้อสามเม็ดบน เสื้อชั้นในเดือนเป็นแบบติดแต๊ปด้านหน้า ผมเลยปลดมันได้สะดวก
ผมเอามือไปกุมเต้านมซ้ายไว้ บีบหัวนมเบา ๆ ผมก้มลงดูดกินนมเต้าขวา เดือนบิดตัวทำอาการเสียวซ่านหัวนม
ผมดันเดือนไปนอนที่เตียง เดือนขึ้นเตียงขยับตัวขึ้นไปนอนหนุนหมอนที่หัวเตียง ผมตามไปกินนมติด ๆ
ผมตลบกระโปรงขึ้นไปกองที่ท้องเดือน จับขอบกางเกงในเดือนรูดออกพ้นปลายเท้า
แล้วผมเลื่อนตัวขึ้นกลับไปจูบปากดูดลิ้นเดือนกันอย่างดูดดื่มนานสักสองนาที
แล้วก็กลับไปกินนมคลึงบดบี้หัวนมต่อ ตอนนี้เดือนเกิดอารมณ์เต็มที่แล้ว เริ่มครางออกมาเบา ๆ
ผมกินนมและจูบปากเดือนอีกสองสามครั้งก็ขยับตัวเข้าไปในหว่างขาเดือน
แหวกร่องหีออกก็เห็นหัวแตดใหญ่ของเดือนแข็งตัวเต็มที่ยื่นยาวออกครี่งเซ็นต์กว่า
ผมไม่รอช้ารีบจรดลิ้นลงที่หัวแตดรัวลิ้นบดมันแนบแน่นติดต่อกันไม่หยุดสักครึ่งนาที
พอเดือนโดนเลียแตดก็ร้องครวญครางออกมาดังลั่นเหมือนอย่างเคย ส่ายเด้งโคกหีอย่างกะติดสปริง
รู้สึกว่าวันนี้เด้งส่ายแรงเป็นพิเศษเล่นเอาโคกกระแทกปากผมแรง ๆ หลายหน ผมเลียแตดต่ออีกแค่นาทีเดียว
เดือนก็ร้องครางเสียงดังกว่าเก่า ระล่ำระลักออกมา “พี่ พอก่อนเดือนจะเสร็จแล้วนะ” พอผมทำต่อเดือนร้องห้าม
“พี่ พอเถอะ เดือนยังไม่อยากเสร็จเร็ว”
พอได้ยินอย่างนั้นผมก็เอานิ้วแยงรูหีสอดนิ้วไปได้สักสองข้อนิ้วก็ถูกจีสปอต ผมคลึงเนื้อนูน ๆ
ในช่องสวาทสักนาทีนึงเดือนก็แอ่นโคกลอยขึ้นมาเพราะเสียวตรงจีสปิด
ผมสอดนิ้วเข้าไปจนสุดนิ้วไปวนคลึงแถวปากมดลูก คลำตรงรอยบุ๋ยมตรงรูปากมดลูก
มันชุ่มด้วยน้ำเมือกลื่นไปหมด ผมแยงนิ้วเข้าออกอย่างสนุกสักพัก ผมก็เอานิ้วออกมา ผมแหวกร่องหีออก
เลียแคมใหญ่ทั้งสองข้าง เลียตรงร่องหีเสยขึ้นบนแล้วไปดุน ๆ ที่หัวแตด
กลับไปเลียกลีบแคมใหญ่อีกจนแคมใหญ่เปียกน้ำลายไปหมด
ผมแหวกร่องหีตรงกลางพอเห็นรูเยี่ยวก็เอาปลายลิ้นแยงเข้าไป แต่มันไม่เข้าเพราะรูเล็กมาก ผมแหวกรูหีออก
มันอ้าออกมองเห็นเนื้อรูหีสีชมพูเข้มออกแดงนิด ๆ ผมแยงลิ้นเข้ารูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีเข้าปาก
พอโดนลิ้นแยงรูหี เดือนก็ร้อง”อื้อ” ออกมา
น้ำเมือกหีทำให้ลิ้นลื่นมากผมกวาดลิ้นเล่นกับเมือกหีในปากไปมาสองสามอึดใจแล้วก็กลืนลงคอไปจนหมด
ผมซบหน้าลงไปที่หีเต็ม ๆ จมูกและปากผมเปียกน้ำเมือกหีเป็นมัน ผมสอดลิ้นเข้าออกรูหีติดต่อกันหลายหน
เดือนก็ร้องครางออกมา อื้อ ๆ ในที่สุดผมก็กลับไปเลียแตดอีกพอโดนเลียแตดอีกแค่ไม่ถึงนาที เดือนร้องออกมา
“พี่ พอเถอะใส่เลย”
ผมก็ยันตัวขึ้นขยับเข้าไปจ่อควยที่ปากรูหี ผมกดหัวควยลงไปมันก็มุดเข้ารูหีฝืด ๆ
ควยยังแห้งอยู่มันเข้าได้ไม่สะดวก ผมกดควยย้ำ ๆ หลายหน มันก็ค่อย ๆ
มุดเข้าหีไปทีละน้อยจนมิดด้ามปลายควยชนกับปากมดลูก ผมกระเด้าแรง ๆ หลายหนติดกันมันชนปากมดลูกแรง ๆ
ทุกครั้ง
“พี่ เบา ๆ ค่ะ เดือนเจ็บปากมดลูก” ผมก็เลยกระเด้าช้า ๆ และค่อยลง
ตอนนี้เดือนคงหายเสียวหีไปเยอะเพราะเจ็บมดลูก ผมดึงควยออกมาและเสือกเข้าแรง ๆ
แต่ไม่ให้ถึงปากมดลูกอีกนับสิบหน เดือนทำท่าเสียวหีขึ้นมาอีก ส่ายโคกหีและเด้งรับการกระเด้าเบา ๆ
ผมดึงควยออกมา บอกให้เดือนคลานสี่ขา เดือนก็ทำตามทันที
ท่านี้ทำให้แคมใหญ่มันอัดแนบกันแน่น แคมปลิ้นออกมากเป็นกลีบใหญ่ยังกะกลีบส้มโอชัดเจนมาก
รูหีแนบติดกันมองไม่เห็นรู เห็นรูก้นสะอาดน่ารัก ก้นขาวนวลงอนเช้งท้าทาย
ผมจับหัวควยจ่อไปตรงที่คิดว่าจะเป็นรูหี แล้วกดกระแทกเข้าไป มันเข้ายากมากยากกว่าท่านอนถ่างขาเยอะ
แต่ผมก็ยัดควยเข้าหีจนได้ ผมค่อย ๆ กดควยเข้าไปจนหมด ผมเริ่มกระแทกควยเข้าออกรูหี
มันวิ่งเข้าออกได้สะดวกทะมัดทะแมงดี ลูกกระโปกสองลูกของผมมันแกว่งปะทะกับหีทุกครั้งที่ส่งควยเข้าหี
น้ำหีไหลเอ่อออกมาจนลูกกระโปกและโคนควยเปียกแฉะ เวลากระเด้าเข้าสุด ๆ ทำให้เกิดเสียง แยะ แยะ
ฟังรื่นหูดีแท้
ผมกระเด้าสักนาทีกว่า ก็เอามืออ้อมไปบีบหัวนมและเลื่อนมือไปคลึงแตด
พอโดนกระเด้าและคลึงแตดพร้อมกันสักสองนาที เดือนก็เสียวหีสุด ๆ ร้องครางออกมา “พี่ เดือนจะเสร็จแล้วนะ”
ผมไม่ฟังเสียงยังคลึงแตดต่ออีก เดือนสุดจะทนเสียวหีไหวแล้ว
มือที่เท้าพื้นไว้อ่อนยวบใบหน้าฟุบลงไปกอดหมอนแน่น แต่ยังแข็งใจโก่งตูดโด่งไว้ให้ผมกระเด้าหี
ผมก็ชักควยที่มันปลาบเปียกเมือกหีชุ่มไปหมดออกมายาว ๆ แล้วเสือกควยเข้าไปอีก กระเด้าแรง ๆ ไม่หยุด
สองอึดใจต่อมา เดือนเกร็งตัวกอดหมอนแน่น เกร็งสะโพกแรง ๆ เห็นแก้มก้นกระตุกดิก ๆ
แล้วทันใดในจังหวะเสือกควยเข้าลึกสุด ผมก็รู้สึกหีบีบตอดรัดควยอย่างแรง
พอจังหวะดึงออกสุดก็ไม่รู้สึกการบีบรัด ผมหยุดคลึงแตดแต่รีบเสือกควยเข้าสุดก็รู้สึกหีตอดรัดอีก
ผมรู้ว่าเดือนกำลังถึงจุดสุดยอดก็เลยเร่งกระเด้าเร็วสุด ๆ
สักสองสามอึดใจเดือนก็หมดแรงทำท่าจะโก่งตูดต่อไม่ไหว แต่ผมใช้มือขวากอดรั้งไว้ ทำให้ตูดยังโก่งอยู่ได้
ผมรีบซอยควยเข้าออกถี่ยิบจนรู้สึกเสียวควยมาก ผมเสือกควยเข้าออกอีกไม่กี่ทีก็สุดจะกลั้นเสียวไว้
ท่อนควยกระตุกอย่างแรงฉีดน้ำเงี่ยนเข้ารูหีเจ็ดแปดครั้ง ผมหมดแรงหยุดรั้งก้นเดือน
ก้นเดือนก็ล้มแนบไปกับที่นอน ผมก็ทับไปบนหลังเดือนควยยังคารูหีอยู่
เป็นอันว่าเย็ดเดือนในชุดนักศึกษาได้สำเร็จ ผมกอดเดือนสักพักก็ชักควยออกมาลงไปนอนข้างเดือน
เดือนพลิกตัวนอนหงาย ในจังหวะหนึ่งเดือนยันตัวนั่ง น้ำควยก็ไหลออกมาจากรูหี เดือนรีบเอามือไปปิดรองไว้
แล้วรีบเข้าห้องน้ำ แต่ไม่ทันน้ำควยหยดลงบนที่นอน เดือนรีบวิ่งเข้าห้องน้ำ ผมเลยเอาทิชชู่ไปเช็ดออก
เดือนอาบน้ำสักไม่กี่นาทีก็เดินออกจากห้องน้ำสวนกับผม ผมก็เลยรวบตัวเดือนไว้จูบแก้มเดือน
เดือนก็จูบแก้มผมดังฟอด “พี่เก่งจังเลย” ผมยิ้มด้วยความภูมิใจ รีบอาบน้ำล้างควยจนสะอาดดี
แล้วไปเปิดวีดีโอดูหนังเอ็กส์ปลุกอารมณ์กัน ดูกันไปสักพักหนึ่ง ตอนนี้เกือบสองทุ่มแล้ว
เดือนบอกว่าอยากทดลองเอาหลาย ๆ อย่าง เดือนบอกอยากให้ผมเอาก้น อยากกินน้ำของผม และอยากขึ้นคร่อมด้วย
แต่บอกว่าเอารอบเดียวให้ทุกอย่างเลย จะได้ไม่หมดแรงซะก่อน ผมก็เลยถามว่าจะเอาอะไรก่อน
เดือนบอกว่าอยากอมก่อน แต่ผมบอกว่าอมและกินน้ำมันก็ต้องเสร็จซิ เดือนก็เลยบอก ให้เอาก้นก่อนแล้วให้คร่อม
พอจะเสร็จให้อมเอาน้ำเข้าปาก ผมก็ตกลง ผมไปเปิดลิ้นชักเอาถุงยางมาสวมควย
เอาเควายเยลลี่ที่ผมเตรียมไว้ใช้เย็ดดาวแต่ไม่เคยใช้เพราะน้ำหีดาวออกมากมาทาควยจนลื่น
เดือนลงไปคลานสี่ขาเตรียมพร้อม ผมไปที่รูก้น มันสะอาดดีมาก ผมเอาเควายไปทารูก้น
แล้วจ่อควยที่รูก้นและกดเข้าไปมันก็เข้าแบบหนึดสุด ๆ ทั้ง ๆ ที่ทาเควายแล้ว มันคับมากคับกว่ารูหีอีก
ทันทีที่ควยเข้าไปผมเห็นแก้มก้นเดือนเกร็ง ผมกดเข้าไปอีกจนเข้าไปครึ่งนึง
เดือนทำท่าเจ็บรูก้นเพราะควยผมมันใหญ่คับก้น ผมลองกระเด้าดูเบา ๆ มองดูหน้าเดือน เห็นทำหน้ายู่ ๆ
เล็กน้อย ผมก็กระเด้าแรงอีกนิด ควยก็วิ่งเข้าออกแบบฝืด ๆ ไม่ลื่นเลย ผมกระเด้าอีกสักไม่ถีงนาที
เดือนก็บอกให้พอ “พี่ พอเถอะค่ะ ไม่เห็นสนุกเลย ทำกันเข้าไปได้” ผมรีบดึงควยออกมา
ใจจริงผมก็ไม่เคยชอบ ไม่อยู่ในรสนิยมผมเลย ผมรีบไปเอาทิชชู่มาถอดปลอกออกทิ้งถังขยะ
แล้วกลับไปล้างควยอีก เดือนก็ไปล้างก้นเช่นกัน แล้วเรากลับมาที่เตียงใหม่ ผมจูบปากเดือนแล้วเริ่มกินนม
คลึงหัวนม และเลียหีเดือนพอเดือนเริ่มเสียวหี เดือนก็บอกให้ผมนอนหงายแล้วขึ้นมาคร่อม
จับหัวควยผมจ่อที่รูหีแล้วกดหีสวมควยมันก็เข้าหีไปหนึด ๆ
เดือนลองขยับก้นขึ้นลงควยก็วิ่งเข้าออกรูหีคล่องขึ้น
เดือนลองขยับก้นขึ้นลงสักพักก็ปล่อยก้นแนบลงมาแล้วส่ายก้นบดคลึงหัวเหน่าเข้าด้วยกัน
สักพักผมเห็นเดือนทำหน้าเอาจริงเอาจังบดหัวเหน่าเป็นการใหญ่
เดือนคงเสียวหีมากแล้วเพราะท่านี้เดือนควบคุมทุกอย่างเอง
รู้ว่าตรงไหนทำให้เสียวหีมากเดือนทำอยู่สักพักหน้าก็แดงจัดซบหน้าลงบนอกผมแต่ยังคงส่ายบดคลึงแตดกับท่อนควยผ

ม แล้วทันใดก็กอดผมแน่น ผมรู้สึกหีตอดรัดควยผมแรง ๆ
เดือนพยายามบดส่ายหัวเหน่าแต่อาการเสียวสุดยอดทำให้ส่ายได้ไม่เต็มที่ผมก็เลยกระเด้งสวยควยขึ้นบนยิก ๆ
สักอีกอึดใจต่อมาเดือนก็นอนแน่นิ่งไปบนอกผม แต่ผมไม่มีทีว่าเสียวควยเลย เดือนนอนกอดผมนานมาก
เปลี่ยนจากนอนท่าขย่มตอเป็นเหยียดขาไปด้านหลัง แต่ควยแข็งยังเสียบหีอยู่
สักพักเดือนก็ยกตูดให้ควยหลุดจากหี ลงไปนอนตะแคงข้างกอดผม “พี่ไปล้างซิ เดือนจะอมให้”
ผมก็ลุกขึ้นไปล้างควยให้สะอาดเป็นพิเศษ แล้วไปนอนหงายข้างเดือน
เดือนยันตัวลุกขึ้นเอามือกำควยผมรูดขึ้นลง มองควยถอกเข้าถอกออก แล้วก้มลงเลียไปรอบหัวควย
เลียไปตามซอกเงี่ยง เลียเข้าไปที่รูเยี่ยว ลากลิ้นขึ้นลงไปตามท่อนควย แล้วอมหัวควยรัวลิ้นบดที่หัว
แล้วกดปากให้ควยเข้าไปลึก ๆ ผมรู้สึกปลายควยกระทบแถวลิ้นไก่
แต่เดือนยังไม่หยุดยังกลืนหัวควยเข้าไปอีกจนมันแทรกเข้าไปในลำคอ
แล้วผงกหัวขึ้นลงให้ควยวิ่งเข้าออกตรงส่วนต่อระหว่างลิ้นไก่กับลำคอ
พอโดนแบบนี้มันคล้ายกับถูกหีบีบรัดควยแต่ไม่แรงเท่า ผมรู้สึกเสียวควยนิด ๆ เดือนถอนปากออกมาแค่หัวควย
เดือนรูดปากขึ้นลงริมฝีปากเม้มรัดหัวควยแน่น ๆ ผมรู้สึกเสียวหัวควยเพิ่มขึ้นมาก
เดือนเอามือไปช้อนลูกกระโปกผมเล่นไปพร้อมกันดูดหัวควยเร็ว ตอนนี้ผมเสียวหัวควยมากขึ้น
ผมรีบบอกเดือนว่าเสียวควยน้ำจะออกแล้ว พอได้ยินผมบอกอย่างนั้นเดือนก็ยิ้มรีบรูดปากขึ้นลงยาวตลอดลำควย
แล้วหันไปดูดรูดเน้น ๆ เฉพาะตรงหัวควย พอโดนอย่างนี้ใครจะทนไหวมันเสียวควยมาก “จะเสร็จแล้วนะ”
เดือนไม่สนใจยังอมรูดควยต่อ ทันใดควยผมก็กระตุกส่งน้ำควยเข้าปากเดือนอย่างแรง
พอเดือนรู้สึกว่าน้ำผมออกก็รีบรูดปากขึ้นลงควยผมก็กระตุกฉีดน้ำเงี่ยนเข้าปากเดือนต่อไปจนหยุด
เดือนเงยหน้ามองผมแล้วอ้าปากให้ผมมองน้ำควยขาวข้นหลายซีซีไปปากเดือน เดือนบ้วนลงมือบ้างนิดหน่อย
แล้วเดือนก็กลืนส่วนที่เหลือลงไป ผมไม่แปลกใจเพราะเดือนเคยทำอย่างนี้มาแล้ว
แล้วเราก็เข้าห้องน้ำไปบ้วนปากแปรงฟันกัน แล้วกลับมานอนดูวีดีโอกันต่อ
แค่สองทุ่มครึ่งเท่านั้นเอง เราก็เสร็จกันไปสองครั้งแล้ว
ผมคิดว่ากว่าจะเช้าก็คงเสร็จกันได้อีกคนละสองครั้ง แต่เดือนอาจเสร็จได้มากกว่าผม
เพราะพวกหมอนวดเย็ดกับแขกได้วันนึ่ง ๆ ห้าหกครั้งได้สบาย
ส่วนเดือนไม่ได้เย็ดมาตั้งอาทิตย์กว่าแล้วเย็ดทั้งคืนก็คงได้สบาย ๆ ส่วนผมนาน ๆ
ทีอย่างนี้ก็คิดว่าทำได้สี่รอบ ผมคิดว่าเดือนทำที่อยากทำหมดแล้วคงคิดอะไรไม่ได้อีกแล้ว
ผมคิดว่าจะเย็ดหีให้เดือนเสร็จอีกทีแล้วตบท้ายด้วยเลียหีให้เสร็จแล้วจะได้นอนหลับกัน
พอรุ่งเช้าก็เย็ดกันเป็นการสั่งลาอีกครั้งหนึ่ง
เราเปิดดูละครจนถึงสามทุ่มเป็นการเปลี่ยนจุดสนใจเพื่อผ่อนคลายอารมณ์
แล้วก็เปิดดูหนังเอ็กส์กันอีก สำหรับเดือนการดูหนังเอ็กส์ทำให้เดือนเกิดอารมณ์เร็วมาก เพราะนาน ๆ ดูที
เพียงไม่นานเดือนก็มากอดผม ผมรู้ว่าต้องทำอย่างไร ผมจูบปากเดือน กินนมเดือนและเลียหีเลียแตดเดือน
เดือนก็ร้องครางออกมา ผมก็ขึ้นคร่อมสอดควยเข้าหี กระเด้าแรง ๆ ไม่นานเดือนก็เสร็จอีก
ผมได้เปรียบเดือนตรงที่พอเสร็จแล้วการจะเสร็จครั้งต่อไปมันจะนานออกไป จะทำให้เย็ดได้นานขึ้น
ส่วนเดือนมีจุดเสียวเยอะ แค่โดนเลียแตดก็จะเสร็จแล้ว พอโดนกระเด้านิดหน่อยก็เสร็จอีก
ผมเห็นเดือนเสร็จแล้วก็เลยชักควยออกมาเพื่อเอาแรงไว้เย็ดรอบหลัง เพราะดู ๆ ว่าเดือนจะยังเย็ดไม่อิ่มแน่ ๆ

เราดูละครกันต่อจนสี่ทุ่มก็ดูวีดีโอเอ็กส์กันต่อ เดือนก็เกิดอารมณ์อีก ผมก็จัดการเดือนอีกหนนึง
คราวนี้ผมเย็ดจนน้ำควยออกและเดือนเสร็จอีกหนนึง แต่ผมไม่หยุดลงไปเลียหีเดือนจนเดือนเสร็จอีกรอบนึง
ตอนนี้เดือนบอกว่าเพลียไม่ไหวแล้ว แล้วเดือนก็หลับผล๋อยไปตั้งแต่สี่ทุ่มครึ่ง ผมก็ไปแปรงฟันแล้วกลับมานอน
เห็นเดือนนอนแก้ผ้าก็เอาผ้าห่มให้ แล้วผมก็นอนหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย
มาสะดุ้งตื่นเอาตอนตีห้าครึ่งเพราะเดือนมากอดผมและจูบปากผม ผมก็กอดเดือนแล้วเราก็ลุกขึ้นล้างหน้าแปรงฟัน
หาอะไรกินกันเพราะเมื่อคืนออกแรงไปมาก ต่อจากนั้นเดือนก็อมควยผม
ผมก็เลียหีเดือนและจบลงด้วยการเย็ดกันอีกรอบหนึ่งเสร็จตอนหกโมงครึ่ง
แล้วผมไปส่งเดือนที่มหาวิทยาลัย แล้วไปจดทะเบียนสมรสกับดาวตามนัด
ตอนเย็นดาวกับเดือนไปเก็บเสื้อผ้ามาอยู่กับผมที่สำนักงานตลอดมาจนถึงวันนี้
ผมไม่ได้นอนกับเดือนอีกเลยเดือนนึงเต็ม ๆ แล้ว ผมอยากนอนกับเดือนมากเพราะเดือนเซ็กส์ดีมาก
จะเอาอะไรได้ทุกแบบ ส่วนดาวก็ยอมดีอยู่หรอก เรื่องอมควยนี่ตอนแรกดาวไม่ยอมทำแต่ตอนหลัง ๆ
ก็ทำแต่ไม่ยอมกินน้ำ แต่เรื่องนี้ไม่มีใครเขาบังคับกันอยู่แล้ว แต่ผมก็แอบกอดจูบกับเดือนบ่อย ๆ
ถ้าหากโอกาสให้ และคิดว่าจะนอนกับเดือนอีกถ้ามีโอกาส ผมคิดว่าเดือนคงยอม
เพราะถ้าไม่ยอมก็คงไม่ยอมกอดจูบกับผมแน่ ๆ อีกอย่างสาว ๆ
ที่เคยลิ้มลองสนุกกับเซ็กส์อย่างเดือนคงอดไม่ได้แน่ ๆ แต่ก็ต้องทำลับ ๆ ไม่อยากหักหาญใจดาว